Waiting for Answer betvn ... yahoo : because_4ever_iloveyou vào đây.

mrdeejayz

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
nick mmo : @betvn
nick yahoo : because_4ever_iloveyou

Tình hình là mình có sell cho him 595$ paypal limit 180d , và hôm nay 11h là hẹn pay tiền mà ko thấy gì.
Vì lần này là lần thứ 3 hứa hẹn pay tiền mà không thấy gì nên mở post để him vào trả lời , ace thông cảm , thanks mọi người.

Đã qua 24 tiếng không thấy vô đây trả lời và pm yahoo không thấy rep. mong admin và mod xem xét và banner him này , thanks .
Xin nhờ Mod @animax1991, @binh6699, @legialoc , xử lý
đây là bằng chứng.

Attachments

130.2 KB · Views: 110
Last edited:
Thâu thỉ change info & sell cho người khác đi thớt....thấy cái nick betvn đó cũng "NỔ" ghê lắm mà :rolleyes:

chắc mang đi *** hết cmnr --> 1 huy hoàng 2 vụt tắt đây

nick mmo : @betvn
nick yahoo : because_4ever_iloveyou

Tình hình là mình có sell cho him 595$ paypal limit 180d , và hôm nay 11h là hẹn pay tiền mà ko thấy gì.
Vì lần này là lần thứ 3 hứa hẹn pay tiền mà không thấy gì nên mở post để him vào trả lời , ace thông cảm , thanks mọi người.

Đã qua 24 tiếng không thấy vô đây trả lời và pm yahoo không thấy rep. mong admin và mod xem xét và banner him này , thanks .
Xin nhờ Mod @animax1991, @binh6699, @legialoc , xử lý
đây là bằng chứng.
đợi chờ thôi cậu :)
chúc cậu may mắn

Em cũng đang kẹt 1 vụ khác liên quan tới paypal với ông này

Đang chờ bác ấy liên lạc lại để giải quyết

Bữa mới giao dịch 3k paypal thanh toán tiền hàng nói nguồn site Eventzilla.com. Ngày hôm sau bị refund 2k. Đã chuyển khoản cho him ấy 20tr. Định nhờ trung gian hold 20tr chờ refund 1k paypal còn lại thì thấy topic này. Có ai chơi site Eventzilla.com ko . Nguồn từ Eventzilla.com là như thế nào ấy nhỉ
PS: khi giao dịch rất hối, sau đó 2 ngày mới liên lạc được seller bên Mỹ thì được cho proof bị refund 2k. Từ đó đến nay gọi ko nghe máy

Rồi y chang em, cũng cái site này eventzilla

Tiền em mua ông này hôm 10/3, hôm nay bị chargeback. May là tính em cẩn thận, chỉ mua 100usd để xem thế nào mới mua tiếp

Bữa mới giao dịch 3k paypal thanh toán tiền hàng nói nguồn site Eventzilla.com. Ngày hôm sau bị refund 2k. Đã chuyển khoản cho him ấy 20tr. Định nhờ trung gian hold 20tr chờ refund 1k paypal còn lại thì thấy topic này. Có ai chơi site Eventzilla.com ko . Nguồn từ Eventzilla.com là như thế nào ấy nhỉ
PS: khi giao dịch rất hối, sau đó 2 ngày mới liên lạc được seller bên Mỹ thì được cho proof bị refund 2k. Từ đó đến nay gọi ko nghe máy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week