BEZAG Xem Video Kiếm Tiền!

o070o

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
- Với mỗi video clip quảng cáo bạn được từ 70 điểm tới 250 điểm(vào cuối tuần)
Khi bạn đủ 8000 điểm sẽ request payout out!
- BZ chấp nhận thanh toán qua PAYPAL và pay trong vòng 7 ngày(nhưng mọi người phản ánh là sau 10 days)
- Đây là link Đăng Kí.Hi vọng mọi người đăng kí dưới nick mình(mình đc hưởng 15% số điểm thui ) coi như mình có công tìm kiếm ra sites này! Sau gần 2 3 tuần chơi 1 mình mình đã request payout sau khi có proof mình sẽ up lên ngay.
+Lưu ý: Fake IP US mới đăng kí được nhé.Sau khi đăng kí xong thì đăng nhập IP VN xem video bình thường
Đây Là Proof Của Mem Nước Ngoài:

- Proof Ngày 12/5

Last edited by a moderator:
Prooof nóng hỏi đây mọi người!
mình thấy có gì phức tạp đâu!
1.FAKE IP US cho lần đăng kí đầu tiên
2,Rùi mỗi lần đăng nhập sau có cần fake IP đâu

này thì chi tiết
1. fake ip dùng HOTSPOT SHIELD => DOWNLOAD HERE
2. lúc đăng ký chỗ zip code điền 95501 or 95601 cũng đc or 956xx (đăng kí xong thì nên gỡ hotspot shield ra để video load cho nhanh)
3. mỗi lần đăng nhập nó hỏi mấy câu khảo sát trả lời hết lun ko nên chọn đáp án none of above
4. trả lời xong thì xem video mỗi video ngắn thì 20 điểm dài 60 dài nữa thì 90 có hum nó bonus cho 250 lun =)) 1 ngày thường có khoảng 6 7 video (phụ thuộc vào bước 3)
5. khi nào đủ 8000 điểm thì rút tiền thế thui!

---------- Post added at 01:32 PM ---------- Previous post was at 01:32 PM ----------

1 lần dc bao nhiêu point
xem nhièu dc nhiều hay có giới hạn?

tùy theo nó cho mình bao nhiu video :P

reddevils235

Senior
Reactions
75
MR
0.000
cái này mình rút được $8 rồi :))
nhưng nó chỉ cho us, ai muốn chơi phải fake
1 clip dài khoảng 30s-1', được 20-80 điểm ( tương đương $0.02-0.08), ngày 3-4 clips tùy theo profile từng người (nó sẽ hỏi sở thích, gia đình... để cho mình cái clips phù hợp--như bạn trên đã nói, nên chọn càng nhiều đáp án càng tốt, sẽ được nhiều clips hơn)
trung bình 1 ngày được khoảng $0.1-0.15
ngoài ra các clips 20 points sẽ có thêm sweeptake ( việt nam mình có trúng cũng chả nhận được =)))
nói chung coi clip quảng cáo cũng khá thư giãn :D

@070: clip 250 hết rồi, tháng trước nó gọi là crazy March nên mới cho nhiều clip 250 thôi ;) (tháng 2 nó còn event double điểm nữa cơ)

45chip

Hero
Reactions
219
MR
0.048
các bác ơi sao mấy hôm đầu em đăng ký rồi vào xem video đc . Mấy hôm nay vào thì toàn cái gì mà đăng nhập vẫn được nhưng khi vào chả thấy giao diện đâu cả điểm số cũng biến mất , đã dùng hết các trình duyệt IE , FF , OPERA , CHROME . Nhưng khi dùng máy nhà thằng bạn vào thì vẫn bình thường
Cái màn hình đăng nhập vào site xong nó như thế này đây

Như thế này thì làm sao mà xem video dc . Ai biết cách khắc phục chỉ em với

các bác ơi sao mấy hôm đầu em đăng ký rồi vào xem video đc . Mấy hôm nay vào thì toàn cái gì mà đăng nhập vẫn được nhưng khi vào chả thấy giao diện đâu cả điểm số cũng biến mất , đã dùng hết các trình duyệt IE , FF , OPERA , CHROME . Nhưng khi dùng máy nhà thằng bạn vào thì vẫn bình thường
Cái màn hình đăng nhập vào site xong nó như thế này đây

Như thế này thì làm sao mà xem video dc . Ai biết cách khắc phục chỉ em với

còn cài hotspot shield thử uninstall ra thử xem!!

Announcements

Forum statistics

Threads
423,197
175,544
Latest member
Ngocduy0507

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom