Help Bị band liền 4 acc seo

royals

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Tình hình là chẳng hiểu tại làm sao nữa :( vẫn xóa cookie fake IP như mọi ngày mà bị band sạch acc, riêng acc chính thì lần thứ 2 nên ko nộp phạt được nữa nản quá :( chỉ xài mỗi Googlechrome

ta đây 8 acc vẫn cày vi vu có làm sao đâu . chắc tại fake sang ip rusia rồi lòi cái đuôi việt nam chứ gì :hihi:

không , việt nam reset modem luôn đó , mình nghi ngờ tại cái thanh dấu trang, có ai để cái đó ko vậy ?

Có phải là fake IP sang Nga ko? fake sang Nga = HMA thì trước sau gì cũng bị ban thôi nhé

hic cái đó thì nói làm gì có phải mới làm seo đâu bạn , mình reset modem để đổi IP mà vẫn dính đó .

vậy clear cookie có clear luôn cache không? chứ cái dấu trang thì có liên quan cái vẹo gì chứ

1. có lẽ là reset nhưng vẫn trùng ip

2. một số file flash có cookies riêng.

tự nhiên bi bane. :)) trùng ip< nhưng cái này hiếm vi dễ gi trùng 2 con ip. có khi cai modem nó ko đổi ip :)) lên bi dính 4 ạc ngày hôm đó.!
là lúc bạn clear cookie bạn chưa tắt hết trình duyệt web. hoặc chưa xóa xong đã mở trình duyệt web

à mình chỉ bị band khi đăng nhập trên googlechrome thôi nên trùng IP là chuyện ko xảy ra rồi .

có thể bị chủ job tố cáo không ta. đang làm 5 acc. 1 acc ip nga bằng HMA mỗi khi chuyển acc đều clear bằng ctrl + ship + delete. không dùng cclearn vì bị một lần phạt vì nó clearn làm sao đó không hiểu. hiện tại vẩn ổn chưa thấy bị gì. phải cẩn thận mới được

Last edited by a moderator:
Bó tay tối nay vừa lập cái acc xong làm hết list job đăng nhập lại bị xóa thẳng tay :

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back