Ask Bị hack mất acc net mong các bác giúp đỡ.

Reactions
5
MR
0.000
Tình hình là e mới reg được 1 acc K6 làm được đủ min rồi acc mới chưa có w8 giờ em login thì nó báo là: Wrong username / password.
em reset lại pass thì nó báo là: No user account was found for the address given.
bác nào có cách lấy lại acc của em không ạ chỉ giúp em với hự hự cày từ đầu tháng đến giờ đủ minpay thì bị hack mất acc :(

Bị hack hay đã bị deleted account rồi???
bị dell acc nó báo khác mà bác đây nó báo là No user account was found for the address given.

- - - Updated - - -

kiểm tra lại xem có điền nhầm thông tin không? kendra nó lấy thì sẽ hiện dòng chứ khác
em xem kỹ lắm rồi bác ạ ko sai gì luôn :( vào tận mail xem rồi copy mail reset pass cũng ko đc hự hự

Bị delete account rõ rồi. Chứ hack thì khi log nó chỉ báo sai pass chứ sao lại No account.... thế kia
khi login thì nó báo sai username hoặc pass bác ạ login mãi ko đc e reset lại thì nó báo tk của e ko tồn tại :( thế mới đau chứ mà e quét virus thì thấy có mấy em trojan trong máy :( :((

- - - Updated - - -

Vậy là nhầm mail rùi :m058:
mail đúng 100% bác ạ ko nhầm được đâu :( :-s

Bị delete account rõ rồi. Chứ hack thì khi log nó chỉ báo sai pass chứ sao lại No account.... thế kia

1. Đa số net hasoffer đổi email + pass cái rẹt
2. Nếu do net thì acc nhiều khả năng sẽ xuất hiện lỗi "Account blocked" hơn là lỗi như thớt
3. Có thể bị hack :-s vì nguyên nhân số 1

ừm vừa coi lại đổi dc mail nè :m190:
thử contact kendra thui ko thử sao biết dc hay ko :m190:

1. Đa số net hasoffer đổi email + pass cái rẹt
2. Nếu do net thì acc nhiều khả năng sẽ xuất hiện lỗi "Account blocked" hơn là lỗi như thớt
3. Có thể bị hack :-s vì nguyên nhân số 1
theo bác thì có cách nào lấy lại được acc ko ạ :( vì acc bị change rồi giờ ko login được nữa :-s huhu cày bao lâu rồi mới đủ minpay e đang định làm w8 cho nó thi hôm nay login thị thế này :(

hệ thống nó có lưu thông tin cũ ko, hơn nữa khi reg acc cũng có mail k6 gửi về mail ban đầu mà?

kiếm tra mail có bị lấy không cậu...nếu mail k có vấn đề gì thì tk của bạn bị bọn k6 block rồi chứ đổi mail login khó lắm

Đã 1 lần change mail cho acc ksix>>> blocked ko thương tiếc. Nếu bị hack thì bạn contact kendra đi, còn thằng hack dc thì cũng chưa chắc ăn dc xu nào đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week