bi hack yahoo ai rành giúp vs

kim15576

Junior
Reactions
161
MR
0.000
em add số đt ùi.. đang onl thì thấy tin gửi tới change pas.......... delete mail phụ .......... ùi h` khỏi zô lun.......... bác nào giúp vs

dùng câu hỏi bảo mật cũ vẫn lấy đc,pm :thiendangxanh_2007 giúp dc t giúp

dùng câu hỏi bảo mật cũ vẫn lấy đc,pm :thiendangxanh_2007 giúp dc t giúp

đã add pm k tl........... mấy bác giúp vs............. :(......

---------- Post added at 01:43 PM ---------- Previous post was at 01:14 PM ----------

mấy pro vào giúp em vs................... làm ơn

cái thằng Yaheoo này, đăng ký bảo mật 2 lớp mà chờ cái tin nhắm của nó 1 tháng chưa đến

bạn xem Mail phụ bị mất còn câu hỏi bảo mật thì sao ? Add ĐT mà nó vượt đc đúng là Pro đấy

có gì đâu pro , add điện thoại thì vẫn đỗi đc mà , nó đâu như gmail :binhsua16: , add số đt là chỉ đễ dùng nó thông báo thôi , ngoài ra thì ko có chức năng gì , nó đâu giống gmail :binhsua16:

Vẫn lấy lại đc mà, nếu đó là mail của bạn thật và nhớ hết thông tin lúc mới lập thì cho cả nhà nó đổi mail thay thế với sdt vẫn là mail của mình bình thường.:)) cần giúp thì pm mình.

đã add pm k tl........... mấy bác giúp vs............. :(......

---------- Post added at 01:43 PM ---------- Previous post was at 01:14 PM ----------

mấy pro vào giúp em vs................... làm ơn
nhà
t mạng chập chờn ko onl đc yahoo.

bạn xem Mail phụ bị mất còn câu hỏi bảo mật thì sao ? Add ĐT mà nó vượt đc đúng là Pro đấy

cái này là do DT vói mail phụ chưa active đó mà nên mới delet dc.mà vô mail phụ YH cũng có gủi 1 cái link để xác nhận nếu ko phải là mình đổi thì nhấp vô lick YH gửi đẻ rest mà

nó xóa dt .. delete mail phụ........... câu hỏi có ùi mà h` nó add mới lun ùi

Vậy thì nói : Gòodbye nhá. yahoo mà nó biết đc cả câu hỏi bí mật thì pó tay. Mình đặt câu hỏi là : con vật nuôi bạn thích < trả lời là : Mattrang. Bố nó cũng không biết nữa. Á á. lỡ nói mất rồi..

Nếu có câu hỏi bảo mật lẽ nào nó hack được nhỉ ?

Vậy thì nói : Gòodbye nhá. yahoo mà nó biết đc cả câu hỏi bí mật thì pó tay. Mình đặt câu hỏi là : con vật nuôi bạn thích < trả lời là : Mattrang. Bố nó cũng không biết nữa. Á á. lỡ nói mất rồi..

Mail bạn này là gì ? :)

Thế này chắc là bị sniff cokie rồi nên nó mới vào được, thằng yahoo này bảo mật vẫn còn chắn lắm, khuyen bạn mỗi lần đăng nhập xong clear cookie cho thật sạch vào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom