SCAM Bị lừa 4655$ skrill...

luutranduy

Pre-verified
Reactions
24
MR
0.000
Đúng là "già còn dại, có cháu ngoại còn ngu". Như tiêu đề mình vừa bị thằng này lừa số tiền như trên, nó bán BTCE lấy Skrill, không có ngu nào giống ngu nào, mắt mở như 2 đèn pha mà nhìn còn nhầm lẫn: nó muốn đổi 2782 và 1975 BTCE lấy 2722 và 1933$ Skrill. Nó gửi code BTCE chỉ có 2.782 và 1.975 mà mình nhìn ra số nghìn nên bị lừa đau như vậy. Cựu rồi mà còn bị lừa. Mọi người ai biết thông tin thằng này chỉ mình với nhé, sẽ hậu tạ. Bằng chứng là hình ảnh bên dưới:

Last edited:
ngày cuối năm

Mới hôm trước nghe bác nào bị lừa 50 triệu.

Thảm vậy trời. :(

Thằng này chắc cũng là thằng dùng vcb Nguyễn Xuân Đạt nhưng giờ chắc anh em mmo tỉnh quá search google trc khi giao dịch nên đổi sang hướng đổi btc-e lấy tiền ảo.

Bác này chẳng bù như em. Sau khi add code luôn ra trang chủ btc-e xem tiền lấp lánh trong acc của mình mới gửi tiền (thói quen thích ngắm tiền trong acc :D)

Đang góp nhặt thêm thông tin của nó đây, mất hơn 100 triệu thì mất thêm vài chục triệu cho CA nó làm vụ này cho ra cũng được mà, số tiền đó không phải nhỏ, cho nó đi đếm lịch mới được. Nếu nó dùng thông tin bank không chính chủ thì CA cũng lần ra được dựa vào dữ liệu camera an ninh từ ATM nếu nó rút tiền...Mọi người cho thêm thông tin nhé, cuối năm rồi đau quá, hát "thà đau một lần rồi thôi..." hic hic

số tiền lớn, nhưng cũng may là chủ thread chỉ có từng đó, vì nếu có gấp 10 lần số đó thì chắc cũng bị lừa hết :(

Chuẩn luôn...May là chỉ còn bấy nhiêu skrill thôi.

Nói ra đừng giận chứ chắc cũng tại mấy bác kiếm tiền nhiều quá, nên mới dễ dàng cho tụi nó ăn như vậy.

Em đây tích góp tiền trả nợ, 1 hay 2 trăm K VND cũng to, giao dịch cái ji cũng kỹ từng ly từng tý. Làm ji lừa đc. Mà muốn lừa cũng chả có mà lừa.

bác thớt cuối năm rồi còn dính thằng này quả là xui đó,số tiền lớn thật :( chia buồn cùng bác,hy vọng bác sớm tìm ra thằng đó

Nói ra đừng giận chứ chắc cũng tại mấy bác kiếm tiền nhiều quá, nên mới dễ dàng cho tụi nó ăn như vậy.

Em đây tích góp tiền trả nợ, 1 hay 2 trăm K VND cũng to, giao dịch cái ji cũng kỹ từng ly từng tý. Làm ji lừa đc. Mà muốn lừa cũng chả có mà lừa.

EX nó nhiều rủi ro vậy đó chứ lời lãi so với rủi ro như muối bỏ bể, kiểu này chắc mất ngủ vài hôm và buồn dài dài...

hic. có mỗi bài này mà bao nhiêu người dính nhỉ. Chia buồn cùng bác,

Ae cùng góp sức ai biết tí tung tích info đưa lên hết đây, cho tụi này ra đảo triệt để luôn, chứ đừng hô hào như mọi lần cuối cùng ko làm được gì chúng nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week