Suggest Bị lừa mất 200 PP - Pro nào giúp em mở dis paypal với ạ

neteller

Banned
Reactions
238
MR
0.000
Tình hình là ngủ dậy còn chưa tỉnh bị ngay con dog scam fake nick gulldgold9 nó lừa mất 200 pp. Khi send nó send bằng hàng 2 nên bây giờ mình mở dis chỉ mở được dưới dạng : Unauthorized transaction: I did not authorize a recent transaction.

Sau khi click vào thì điền cái gì tích vào cái gì bây giờ hả các bác ? Ai có kinh nghiệm chỉ em với :(

thanks các bác up hộ ạ
ai có kinh nghiệm gì vào giúp em với :(

thanks các bác up hộ ạ
ai có kinh nghiệm gì vào giúp em với :(
chọn là ko nhận được thư mục or hàng zỡm , là lúa lại về lo ji mất

chọn là ko nhận được thư mục or hàng zỡm , là lúa lại về lo ji mất
ko có bước đó bác ạ
send hàng 1 mới mở dis được dạng đó :(

ko có bước đó bác ạ
send hàng 1 mới mở dis được dạng đó :(
quá đơn giản với cái kiểu dis này. nếu mình là cậu kia thì cũng đơn giản hơn để tránh loại này :D
2 dòng kai chọn no.
ô bên dưới viết đại loại là tài khoản bị hack hay gì đó.
xác nhận xong đến ô changepass + câu hỏi bảo mật là xong :)
theo mình là như vậy

Trường hợp này cần giải thích rõ ràng với PP thôi mà

Đừng có nói là account bị hacked, bởi PP dễ dàng biết bạn nói dối thì còn nghiêm trọng hơn

Trình tiếng Anh kém thì nhờ mình viết dùm cho (giúp miễn phí, còn thích cho tiền thì lấy)

Trường hợp này cần giải thích rõ ràng với PP thôi mà

Đừng có nói là account bị hacked, bởi PP dễ dàng biết bạn nói dối thì còn nghiêm trọng hơn

Trình tiếng Anh kém thì nhờ mình viết dùm cho (giúp miễn phí, còn thích cho tiền thì lấy)
yahoo bác là gì ạ ? viết rồi gửi mail cho nó hả bác ? nếu lấy lại dc tiền em hậu tạ bác 1 ít gọi là cảm ơn ạ

Ừm mình sẽ viết thư giúp bạn

Nguyên tắc làm việc của mình với PP là trung thực thôi, cho nên mình chưa gặp vấn đề gì với PP cả,

Khi bạn logged in vào account thì PP sẽ lưu lại IP và cookie, khi bạn gởi tiền cũng vậy

Cho nên bạn khai account bạn bị hacked thì PP sẽ biết bạn nói thật hay nói dối, mà nói dối thì mọi việc sẽ tồi tệ hơn

Ừm mình sẽ viết thư giúp bạn

Nguyên tắc làm việc của mình với PP là trung thực thôi, cho nên mình chưa gặp vấn đề gì với PP cả,

Khi bạn logged in vào account thì PP sẽ lưu lại IP và cookie, khi bạn gởi tiền cũng vậy

Cho nên bạn khai account bạn bị hacked thì PP sẽ biết bạn nói thật hay nói dối, mà nói dối thì mọi việc sẽ tồi tệ hơn
đã nhận được sự hỗ trợ từ bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom