Ask Bị net banned ngớ ngẩn

DCR2K

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Chào mọi người.
Mình đang chiến net Redfire và được paid 1 tháng, sau mình có nhờ 1 anh reg hộ net Skippy là em trai của Redfire.
Chuyện không có gì để nói nếu anh kia không dùng info khác Redfire để đăng ký net đó. Hôm nay ngủ dậy check thấy
2 mail: mail 1 là net Sk từ chối, mail 2 là tài khoản Redfire bị treo. :(
Các bạn cho mình hỏi, giờ có cách nào xin xỏ được nó không?
Lấy tiền bố mẹ ra đầu tư+thuê mem để rate cao, giờ thì vỡ mồm rồi.
Thấy hoang mang quá, nếu ko xin được net chắc kiếm chỗ ko ai biết mà chết mất.
Cảm ơn.

cái này ng ta gọi là tham thì thâm đó mà, ăn 1 net đang ngon đang lành ko muốn, ham hố chi cho cố, reg thêm net nữa làm gì :D

Reg để mem có hàng đa dạng thôi, chứ có nghĩ nhiều đâu :confused:
vâng, nhiều pro cũng muốn đa dạng cho mem nên đi hết rồi, còn mình bác, thôi thì khi nào hay tin thì anh em MMO phúng điếu vậy, chúc bác ra đi thanh thản :D

vâng, nhiều pro cũng muốn đa dạng cho mem nên đi hết rồi, còn mình bác, thôi thì khi nào hay tin thì anh em MMO phúng điếu vậy, chúc bác ra đi thanh thản :D
Chắc kiếm chỗ kín kín ko ai biết mà chết cho đỡ nhục bác ơi :)

Chắc kiếm chỗ kín kín ko ai biết mà chết cho đỡ nhục bác ơi :)
có gì mà nhục bác, bác còn được paid ấy chứ, em làm cả năm nay toàn bị banned khi tới ngày paid, tới adflex cũng banned em luôn, nghĩ như bác chắc em chết mất xác mấy kiếp rồi =))

có gì mà nhục bác, bác còn được paid ấy chứ, em làm cả năm nay toàn bị banned khi tới ngày paid, tới adflex cũng banned em luôn, nghĩ như bác chắc em chết mất xác mấy kiếp rồi =))
Lấy vốn bố mẹ để dành ít tháng nữa xây nhà để đầu tư o_O Giờ vỡ mồm ko biết ăn nói sao nữa. Cũng ko biết làm lại từ đâu nữa vì vốn ko còn nhiều :( thấy vô dụng quá

Lấy vốn bố mẹ để dành ít tháng nữa xây nhà để đầu tư o_O Giờ vỡ mồm ko biết ăn nói sao nữa. Cũng ko biết làm lại từ đâu nữa vì vốn ko còn nhiều :( thấy vô dụng quá
inbox đi, mình chỉ cho 1 net khá dễ chịu, tuần làm dc 1k - 2k thì nó paid theo tuần, làm 2 tuần là biết kq có cần đi nhảy cầu hay ko à :D

Chào mọi người.
Mình đang chiến net Redfire và được paid 1 tháng, sau mình có nhờ 1 anh reg hộ net Skippy là em trai của Redfire.
Chuyện không có gì để nói nếu anh kia không dùng info khác Redfire để đăng ký net đó. Hôm nay ngủ dậy check thấy
Cảm ơn.
Redfire reg info nào vậy cậu ?

Chào mọi người.
Cảm ơn.
hoàn cảnh quá.ai pro giúp dc thớt thì giúp đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week