Bị report xấu

mmo2016201

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình có 1 kênh mới tạo làm bán content. Vừa tạo đc gần tháng cũng 7 -8$ 1 ngày 1 hnay vào chết kênh do nguyên tắc cộng đồng. Video mình k vi phạm gì cả cũng chả đặt tag hình hình đại diện kênh vừa chết thì có 1 thằng up lại toàn bộ video của mình. Thằng này chắc reporrt mình thấy kênh mình chết là nó up lại luôn. Mình vừa kháng cáo chả biết có lấy lại đc k nữa. Buồn quá :(((((

Chắc chắn là có video nào đó có đoạn vi phạm nó soi được để gắn cờ , vì bây giờ team ytb có người ngồi duyệt video bị rp mà , chia buồn với thớt nhá . Đợt vừa rồi mình có kênh ăn 1 gậy cộng đồng , kháng cáo lại nó chém bay kênh luôn :(

trước đây mình cũng bị sau kháng cáo nó cho suspend luôn, cái này người ta gọi là vừa ăn cắp vừa la làng nhưng biết sao được hàng reup mà nên đau xót lý con cua nhìn em nó ra đi :(

trước đây mình cũng bị sau kháng cáo nó cho suspend luôn, cái này người ta gọi là vừa ăn cắp vừa la làng nhưng biết sao được hàng reup mà nên đau xót lý con cua nhìn em nó ra đi :(
kênh nào thế nói lên đây anh em xem nào:D

đúng rồi, bản thân mình chưa rp ai bao giờ, nhưng nếu phải mình như bạn, thì mình sẽ pub cái kênh đó lên đây luôn. Mình ko rp nhưng để cho những thành phần chó trong xã hội nó tự chém nhau chết,
Hôm trước mình cũng bị 1 video ăn 1 phát nguyên tắc cộng đồng, kháng cáo 1 cái hôm sau bay kênh luôn. Kênh của mình content 100% mới buồn chứ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week