SCAM Bị scam A B C lừa đảo hơn 6tr

Status
Not open for further replies.

anhkovip

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
chẳng là lúc chiều tối hôm qua mình cần mua pp thế là nó nói có pp nên mình mua
do nó giả mạo nick của bạn davidha http://mmo4me.com/members/davidha.15310/ người đã đóng phí 10tr nên mình tin tưởng không mấy gì hoài nghi nên đã chuyển tiền cho nó và kết quả là bị lừa
nick để nó dùng đi lừa "chuchimnhonho_nd2006 :" có dấu : sau yahoo rất giống yahoo của bạn davidha mình ko nhìn kĩ nên đã bị lừa như vậy
đây là toàn bộ log chat mình đã chụp lại

sau khi mình seach google về stk ngân hàng này thì biết nó là admin của trang exchangervn.com

sau khi seach tiếp về stk này + với yahoo nó ghi trên web thì ra ngay user này http://mmo4me.com/members/mb4888.57271/
và đây là topic của nó: http://mmo4me.com/threads/exchangervn-mua-ban-wmz-pm-gia-tot-nhat.120928/

tất cả những gì mình ghi trên đều là sự thật, các bạn có thể tự kiểm chứng bằng cách seach google là sẽ thấy
mình bị nó lừa chuyển tiền 2 lần (các bạn đọc log chat là sẽ biết) tổng thiệt hại bị mất là: 6tr325 2 (2 lần gửi cho nó mỗi lần hơn 3tr1)
những chỗ mình bôi đen là thông tin cá nhân của mình, nếu được mod yêu cầu mình sẽ cung cấp bằng cách nhắn tin riêng.
mình không thể ngờ là 1 người đã đóng phí bảo hiểm 10tr mà đi giả danh người khác lừa đảo. Mình mong BQT hãy nghiêm trị những người như thế này.

Bị scam A B C

edit by pokervn2012

Last edited by a moderator:
tổng cộng thằng này trong 1 ngày (chưa đếm đc số khác nếu ko report) nó đã làm khoảng 14 củ <--- kiếm tiền ko khó >.<

cái này chẳng phải site ex bán cam bạn đâu, có thể nó chơi ABC r kêu bạn send $ cho ex sau đó nó pm ex =))

chủ pic lên điều tra kĩ trước report người khác vì MB488 này mình cũng từng mua $ exness và wmz của a ấy rất nhiều lần ...! Thằng cờ hó scam chắc nó fake nik mình để lừa cậu send tiền vào tk của MB488 và sẽ làm 1 cái nik giả nữa để mua 1 cái gì đó của MB488 để nhận wmz or PM .. thủ đoạn rất tinh vi :-s

Scam giờ tinh vi lắm bác àh,ko còn dùng tk của mình để nhận money đâu,thường họ sẽ tạo 2 nick 1 nick fake để scam bạn và một nick chat với exchanger,rồi dùng tk exchanger nhận tiền từ bạn để exchange thành tiền khác qua tk thật của họ.
Khi bạn search google thì cũng chi ra được tk exchanger thui. :(

đang ko hiểu thằng scam lấy yahoo của chủ thớt từ đâu để add và pm

Cậu này bên DDTH mói qua mà đã đc scam chào hỏi rồi. Ráng rút kinh nghiệm. Bên đây scam nó bá lắm

Dọc cách nói chuyện mình thấy ngưỡng mộ bạn thớt quá. Để cho nó đi lòng vòng rùi nó lại đòi thêm tiền. Nói chung ko còn gì để nói . Đến có bảo hiểm mà scam thì có khi nhiều người bị cùng một lúc , thì tiền bảo hiểm cũng ko đủ chia ra cho mọi người. Giao dịch hồn nhiên như cô tiên đang tắm.

Mình đã từng gd với site này nhiều lần rồi , scam ABC thôi . thớt ghi vậy ảnh hưởng uy tín người ta !!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week