Bị scam account mmo4me

iupeq4

Banned
Reactions
4
MR
0.000
EM đang bị keylog hay gì đấy . từ cái topic ex 40 pp 3 ngày mới xong EM CHƯA TẠO BẤT KỲ TOPIC NÀO. ngoài ra em cũng có cảm thấy sự bất thường từ cái topic này

Mấy bác giúp em với. ADmin vào check ip xem hộ em với.
Em thì chắc cũng có bác ở đây biết. em mới quay lại MMO còn phải đi kiếm người dạy offer. cách đây 1 tuần kiếm được 40pp thì ex xong rồi. em cũng chẳng có số có má gì cả.
Em bị keylog. ai có giao dịch với con *** kia thì làm ơn open dispute nhé.
SUỐT NGÀY BỊ SCAM. LẠI CON KEY LOG. FUICKKKKKKKKKKKKKKKKK

- - - Updated - - -

em hiện tại vẫn đang tìm cách đổi pass mà chưa ra. anh cho em cái link với.

ko có gì đâu bạn đêm wa có 1 Pro nào đó Scan pass hay đại loại thế Có nhìu người đã bị hack đc pass, bị đổi chữ ký @@
1 số thì bị 5 lần sai pass hôm wa mình có Bị nhưng vì pas mình là pas rs của diễn đàn nên chắc mò ko ra =))
IP pro đó đây 42.116.245.146 theo mình xem thì là của FPT ở Hà Nội lúc đêm wa :D

http://mmo4me.com/showthread.php?107016-nick-iupeq4-bi-hack-de-nghi-ko-giao-dich
Thằng này chính là thằng scam đó các bác. em không post bài này.
Em vừa đổi pass roi.

nói chung là từ lúc m` (nick m`) scam pp bên kia, thì cho đến giờ lời nói của chú m` chả có ai tin là thật đâu mà mất công giải với chả thích. chú mày chuẩn bị 1 là bỏ tiền túi ra đền cho những người bị scam hoặc bị ban nick chỉ thế thôi đừng giải thích lòng vòng tốn time lại chả có tác dụng gì. những lời trên cũng có thể là của scamer lắm chứ. đề nghị mod theo dõi và xử lý vụ này

Em vào MMO TỪ 2010. em có làm 1 thời gian sau đó nghỉ làm quán nét. nếu các bác không tin em sẽ quay cả clip cái nick này với quán net của em. em chẳng phải mấy con *** suốt ngày ngồi rình rình scam đâu . mấy bác làm ơn hiểu cho.. do công việc của em cũng chỉ là ngồi bên máy tính cả ngày nên kiếm việc làm thêm thôi.

- - - Updated - - -

Mod admin vào theo dõi log ip xem. giải quyết giùm với.
Còn thằng kia tao k biết mày là ai, mày đừng có mày với tao ở đây.

- - - Updated - - -

Mày thậm chỉ còn chẳng dính líu gì tới tao. http://mmo4me.com/member.php?16363-dinhbuu144 .
Cái vụ kia scam cũng chẳng có mặt mũi mày. hay mày là thằng keylog tao ?.

Nói chuyện thì cũng đm mày tử tế lắm. giọng chẳng khác gì thằng post 2 topic *** phải tao post. Professional thì có cái *** gì đâu. nhìn những thứ mày post thì mày cũng chẳng phải là người có uy tín gì ở đây. được cái spam nhiều ?
Chẳng có lý do gì để tao nghĩ tốt hơn về mày cả.

- - - Updated - - -

Kể cả là em bị ban nhưng cái đm đừng có cái giọng tử tế làm lông *** ở đây. ****** nó ghét mấy thằng đã lừa đảo còn nhảy vào sủa để đm đè cái người bị ảnh hướng xuống vũng bùn.

Nói chuyện thì cũng đm mày tử tế lắm. giọng chẳng khác gì thằng post 2 topic *** phải tao post. Professional thì có cái *** gì đâu. nhìn những thứ mày post thì mày cũng chẳng phải là người có uy tín gì ở đây. được cái spam nhiều ?
Chẳng có lý do gì để tao nghĩ tốt hơn về mày cả.

- - - Updated - - -

Kể cả là em bị ban nhưng cái đm đừng có cái giọng tử tế làm lông *** ở đây. ****** nó ghét mấy thằng đã lừa đảo còn nhảy vào sủa để đm đè cái người bị ảnh hướng xuống vũng bùn.

Ai bảo mày dinhbuu éo có uy tín, thử vào box Other hỏi dinhbuu là thằng nào đi =)), uy tín gấp vạn lần cái thứ như mày, mày không scam thì giải thích việc éo gì phải gầm gừ kinh thế, loại SCAM là loại hay sủa to giống mày đấy

Hôm qua, mình nghi là nick 2010 chaoban888 có vấn đề có chạy tool thử dò pass của nick chaoban888 . Sau 10' dò thì ra đc pass là 888888 :binhsua146:.
Sau đó chỉ có thay cái chữ ký của nick chaoban888 . Và hiện tại chaoban888 đã đổi lại pass nên đừng đổ vạ cho mình nha :binhsua149:. Khuyên các bạn nên cài pass cả chữ và số tránh bị scan dễ dàng :binhsua149:

@BeatViolin: Duy biến thái mày ngu thì đừng sủa bậy. Đã scan pass thì nó ko có chuyện nó để nick mày sai pass >5 lần khóa đâu con ạ :binhsua146: . Có sai cả ngàn lần vẫn thoải mái nha con :binhsua146:

Các bác nghĩ em chém cũng đc nhưng đừng inbox hỏi han này nọ nha . Em té đây :binhsua149: . Vụ của chủ thread thì em pó tay vì ko biết gì :binhsua149:

tao đang giait thích thằng nha trang đầu tiền nhảy vảo nói giọng điệu. từ lúc mày scam. đã chẳng ai tin mày. rồi ect. cái đm hay nhỉ ?

tao đang giait thích thằng nha trang đầu tiền nhảy vảo nói giọng điệu. từ lúc mày scam. đã chẳng ai tin mày. rồi ect. cái đm hay nhỉ ?

1 thằng Đà Nẵng với 1 thằng Nha Trang mà! Chửi người ta nhiều quá làm mắt thằng bố rồi kìa! @@

Ể thằng này nó không biết đọc chữ ta ơi =)), thằng Nha Trang đầu tiên là thằng nào vậy? mới học mẫu giáo hả cu =))

Tao đã nói rồi. Topic này 2 đứa chúng mày có quyền spam. nói. chửi . hay giải thích. TUỳ/

- - - Updated - - -

Chẳng ai động chạm *** gì mà vào topic chửi người hết cả lên.
Cứ tiếp tục đi. 2 đứa mày được quyền mà

Tao đã nói rồi. Topic này 2 đứa chúng mày có quyền spam. nói. chửi . hay giải thích. TUỳ/

Giải thích cái nồi gì ở đây thế =)), tao làm gì mà phải giải thích, đã ăn cướp còn la làng hay nhỉ
Mày lập topic xong đợi người nào bảo mày là SCAM rồi phán luôn người đó ăn cắp nick của mày chứ gì, vãi cả lọ =))

Anh em cứ vào mà đọc mấy cái topic của nó gần đây lầ biết thằng nào là SCAM rồi giả bộ bị mất nick thôi mà

Giải thích cái nồi gì ở đây thế =)), tao làm gì mà phải giải thích, đã ăn cướp còn la làng hay nhỉ
Mày lập topic xong đợi người nào bảo mày là SCAM rồi phán luôn người đó ăn cắp nick của mày chứ gì, vãi cả lọ =))

Anh em cứ vào mà đọc mấy cái topic của nó gần đây lầ biết thằng nào là SCAM rồi giả bộ bị mất nick thôi mà
CAí *** mẹ mày nói tiếp. cứ nói đi mày sắp lòi đuôi rồi đấy.

Tao bị mất acc. thằng lấy acc tao scam . tao cảm thấy rất bức xúc nên tao tạo topic này. Thế thôi.
Còn 2 tahwnfg mày cứ nói đi. sắp lòi đuôi ra rồi đấy.

- - - Updated - - -

Cười con ***. ở đây chẳng có gì vui cả mà mày cười như bố mẹ mày chết vậy ?

CAí *** mẹ mày nói tiếp. cứ nói đi mày sắp lòi đuôi rồi đấy.

Tao bị mất acc. thằng lấy acc tao scam . tao cảm thấy rất bức xúc nên tao tạo topic này. Thế thôi.
Còn 2 tahwnfg mày cứ nói đi. sắp lòi đuôi ra rồi đấy.

- - - Updated - - -

Cười con ***. ở đây chẳng có gì vui cả mà mày cười như bố mẹ mày chết vậy ?

Đâu đâu, đuôi đâu?? chỉ dùm cái =)), chừng nào tao mới lòi đuôi nói biết với

Quote lại của bạn khoailang, thế nầy mới gọi là lòi đuôi đây này =))

nghĩ cũng buồn cười, kiểm tra thấy chủ thớt bị scam hẳn 2 tập cùng 1 người mà không biết :binhsua149:

tập 1, thì ai cũng biết rồi...
http://mmo4me.com/showthread.php?105682-Thoi-xong-em-roi-Bi-thang-gia-ten-scam

tập2
http://mmo4me.com/showthread.php?107006-mua-200PP-rate-tot-198-20

ở #4 sẽ thấy clone nó vào tung hứng đã nhận được tiền qua VCB ,
mà thằng này hôm gì mình và nhiều người # cũng cảnh bảo trong mục paypal
nó tạo thread "bán 3 acc PP veri 3 năm có từ 500-700 giao dịch" đã bao gồm thông tin nhưng bị thangquynho del mất rồi

admin sẽ kiếm tra ip và biết thôi. mày thẩm quyền con *** gì mà cứ bảo bố mày scam

- - - Updated - - -

cái tập 2 bố *** phải bố mày viết. mày có đọc topic của tao k thế ??

Mà cuối cùng thì thế nào đây, mình là người bị scam 22,5PP đây
Mình nghỉ bạn phải có trách nhiệm trong việc này, nếu bạn nói bạn bi hack nick thì là do bạn không quản lý đc tài khoản của mình, bạn bị ban nick là chuyện bình thường thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week