Referrer Bidxcel - bí mật đã được tiết lộ - ae đăng ký ngay nhé!!!

chip_hoi101

Banned
Reactions
147
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
"Bidxcel" một site đấu giá mới đã ra đời cách đây hơn 2 tháng, và tin rằng trong số ai đó chúng ta đã từng biết về site này, sau một thời gian nghiên cứu mình đã phát hiện ra rằng Bidxcel không chỉ là 1 site đấu giá đơn thuần mà ẩn đằng sau những đồng xu penny auction ẩn chứa 1 sự bí mật, và giờ đây nó đã được hé lộ...

BIDXCEL - KHÔNG ĐƠN THUẦN CHỈ LÀ 1 SITE ĐẤU GIÁ

INFO ABOUT BIDXCEL

Những người sáng lập Bidxcell không phải ai xa lạ mà chính là Andrew BrackenDavid Hofer với nhiều năm kinh nghiệm kinh doanh, và nhiều năm làm việc trong ngành công nghiệp bán đấu giá penny và tuyệt vời hơn họ là những cố vấn kỳ cựu của Zeek trước đây.

Hai ông đã đúc kết rất nhiều bài học từ Zeek và giờ đây họ sắp sửa cho ra đời đứa con "Bidxcel" với những khởi đầu tốt đẹp nhất và hoàn toàn hợp pháp.

Bidxcel là 1 công ty makerting con của Xcelbids (1 trong những công ty thương mại lớn nhất thế giới), bidxcel đang trong giai đoạn pre-launch, đăng ký ngay từ bây giờ hoàn toàn free và tuyệt vời hơn cả là bạn sẽ trở thành thành viên sáng lập FOUNDER được hưởng rất nhiều quyền lợi của site.

Chúng ta hoàn toàn có thể kiếm được tiền từ Bidxcel thông qua việc "active customer" cho Bidxcel, điều này không quá khó so với nhiều người từng nghĩ.

Một điều tuyệt vời là Bidxcel đã có gần 10.000 custormer sẵn sàng chờ đấu giá, nhiệm vụ của chúng ta chỉ làm trung gian cầu nối giữa họ với bidxcel.
50% lợi nhuận từ việc đấu giá sẽ chia cho các thành viên. Thanh toán qua Ewallet (như Go) mỗi 1 tuần.

Site sẽ chính thức launch vào khoảng 15/9 - 30/9, hãy nhanh tay đăng ký ngay để trở thành viên sáng lập FOUNDER càng nhanh càng tốt nếu bạn có hứng thú.

TRỤ SỞ BIDXCEL CÓ THẬT 100% NHƯ TRÊN MAP GOOGLE

BAN QUẢN TRỊ BIDXCEL ĐỀU LÀ NHỮNG DOANH NHÂN THÀNH CÔNG VÀ GIÀU KINH NGHIỆM TRÊN LĨNH VỰC E - COMMERCE

CÁCH MÀ BIDXCEL HOẠT ĐỘNG​

CÓ ĐẾN 6 CÁCH THƯỞNG TỪ BIDXCEL

Hình thức Email gửi cho các thành viên rất chuyên nghiệp và bắt mắt chứng tỏ sự tôn trọng và uy tín của công ty Bixcel đối với thành viên rất cao.

THÀNH VIÊN SÁNG LẬP CHỈ CÒN THỜI HẠN TRONG NGÀY HÔM NAY (THỨ 7), NHANH CHÂN LÊN NÀO CÁC BẠN KẺO HẾT SUẤT FOUNDER!!!
HÃY ĐĂNG KÝ NGAY TỪ BÂY GIỜ ĐỂ TRỞ THÀNH THÀNH VIÊN SÁNG LẬP FOUNDER!!!
THÊM 1 CƠ HỘI "EARN MONEY" CHO CÁC BẠN
BIDXCEL
images
FOUNDER MEMBER

***Lưu ý: khi đăng ký tại 2 ô đầu tiên, các bạn điền như sau:
- Referral Username: subxcelonlinevn
- Referral Full Name: Nguyen Van Hung
- Ô Website/username: điền username của bạn (do bạn tự đặt)
- Ô Country: Viet Nam

THÔNG TIN VỀ CÁCH CHƠI SẼ LUÔN ĐƯỢC CẬP NHẬT!!!
Nick Yahoo: soccon_tinhnghich000
Email: [email protected]
Time Online: Trưa: 12h-13h; Tối: 21h-22h30

***P/S: mình sẽ hỗ trợ các bạn hết sức có thể, tin rằng đây là 1 site uy tín và có thể đem lại cơ hội kiếm tiền cho chúng ta. Hãy tham gia ngay nếu bạn thích tạo cho mình thêm 1 cơ hội kiếm tiền mới.

Last edited by a moderator:
cái này mình tham gia hồi tháng 9, mà chưa biết nó hđ dư lào :binhsua163:

tưởng cái ji hoành tráng lắm :|

Vì site đã ra đc 1 khoảng thời gian nên độ "HOT" giảm đi đáng kể, nhưng có điều nhiều người vẫn chưa hứng thú lắm về site này vì chưa không biết có thể kiếm tiền từ nó hay không, hôm nay mình post bài nhằm giới thiệu đến các mem chưa biết thấy hứng thú, muốn có thêm 1 cơ hội kiếm tiền thoy.

- - - Updated - - -

chiêu Pr rẻ t
đến hẹn lại lên thôi
chả có bí với chả mật nào

Pr zậy bài viết mới có "chất lượng" chứ bác. Hơn nữa đây là thông tin thực tế của site mình chẳng thêm bớt gì cả.

- - - Updated - - -

- moi reg cho ban xong. cho no chay xem sao.
- mmosg

Chúc mừng bạn đã trở thành thành viên sáng lập Founder nhé.

làm gì có thông tin gì mà cứ pub hoài vậy bạn, mình cũng canh me nó lâu rồi mà chẳng có tin tức gì mới
Đợi có thông tin rõ ràng hãy pub tuyển ref, dính hơn 10 site thế này rồi, toàn site giả chẳng thấy info gì

làm gì có thông tin gì mà cứ pub hoài vậy bạn, mình cũng canh me nó lâu rồi mà chẳng có tin tức gì mới
Đợi có thông tin rõ ràng hãy pub tuyển ref, dính hơn 10 site thế này rồi, toàn site giả chẳng thấy info gì

Sao lại khôg có thông tin, thông tin nó gửi qua email cho mình đó, bạn không để ý sao.

đặt gạch ngâm cứu úp lên cho bác thớt dk lun nhé

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Reg thử xem, có mất xu nào đâu :binhsua27:

Để nhầm là United States có sao ko nhỉ

Kg sao cả, sau này mình có thể sửa lại đc bạn à.

- - - Updated - - -

có gì hot........ :m190:

Kg hot nhưng cũng đáng để quan tâm ^+^

- - - Updated - - -

Bi giờ đăng ký là free hơn nữa đc lên Founder, sau này sẽ kg có free, muốn đăng ký bạn phải mất 49.5$, uppppppp cho mem có hứng thú với site.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week