HYIP Bit-Invest - Bit-Invest.com - Site đầu tư lợi nhuận cao, bonus 30$ khi đăng ký

ktweb

Senior
Reactions
103
MR
0.024
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
-Mình mới đầu tư 1 ít cho site này. mong được các bạn ủng hộ đăng ký ref.

+Đây web-site được sở hữu và kiểm soát bởi BIT Management LIMITED, đăng ký theo thẩm quyền Vương quốc Anh
+Web bit-invest là website HYIP đầu tư siêu lợi nhuận, cho phép bạn đầu tư tiền và kiếm được lợi nhuận theo ngày, site có SSL.

Đăng ký theo link ref của mình:
http://www.bit-invest.com/?ref=54519285

Khi đăng ký nhận được 30$ bonus

Investment Plans:

-Sau khi đăng ký web, bạn là thành viên Trial nhưng ko thể rút $ được. Vì vậy cần phải đầu tư để nâng cấp.
+Có 5 mức năng cấp tuỳ theo số $ bạn đầu tư: Beginning, Standard, Advanced, Professional
+Min deposit: 5$ đến 9000$
+Lợi nhuận hàng ngày rất cao từ 20%-5000%, tuỳ theo kế hoạch đầu tư thành viên của bạn.(Xem bảng Điều khoản chung phía dưới)
+Thanh toán sau 20,10 hoặc 5 ngày tuỳ từng loại thành viên. Minpay:1$
+Thời gian rút tiền cũng tuỳ theo từng thành viên. Thanh toán và đầu tư qua: PM,OKPAY,EGOPAY,PAYEER,...
*Khi tham gia đọc kỹ luật điều khoản TERM và FAQS

+Mình mới tham gia site này, các bạn xem qua,thì nhớ ủng hộ link ref của mình.
+Đây là deposite đầu tư của mình:
bit-i- deposit.JPG

*Đây là proof của web:

Last edited:
Ko có đâu. 2-3 tháng rồi chả mó lại được xu nào @@
Bạn đầu tư ngày nào vậy? Nó không trả cho bạn cách đây bao lâu rồi? Mình thấy web này có để proof trả tiền hàng ngày mà. Mình thì 10/1 mới được rút tiền, lúc đó mình mới biết web có trả hay ko.

Bạn đầu tư ngày nào vậy? Nó không trả cho bạn cách đây bao lâu rồi? Mình thấy web này có để proof trả tiền hàng ngày mà. Mình thì 10/1 mới được rút tiền, lúc đó mình mới biết web có trả hay ko.
2-3 tháng trước. Chả biết fake proof hay trả ngãu nhiên nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,014
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week