Ask blogspot tự dưng có quảng cáo các bác vào em hỏi chút

lllvlllrdevil

Senior
Reactions
106
MR
0.194
Chào các bác!
tự dưng hôm nay em vào blog của em thấy nó có cái quảng cáo này

sau đó em vào phần đặt quảng cáo của google adsense mà mấy tuần trước đó nó kêu blog chưa đủ điều kiện thì hôm nay đặt thành công nhưng nó vẫn chưa hiện hình của quảng cáo, sau đó em vào adsense thêm tên blog vào phần quảng cáo cho web thì nó đang phê duyệt không biết thế nào
Các bác cho em hỏi nếu đặt thành công thì tài khoản adsense của em có thành content được không, mà cái GA hostent cũ của em sắp đủ min pay rồi liệu đặt vào web có sợ dính gậy không?
Em đang băn khoăn quá các bác giúp em với :(

chắc bác có cài cái tool gì gì mà có liên quan đến chiến youtube mà mấy pro share

Đặt web ít khi chết lắm bạn à, mà bạn đặt lên blog thì ko có thành content đc đâu. vẫn là hosted thôi
blog của em có domain cũng không được à bác, trước em đọc ở đâu đó thấy chuyển từ hostent sang content được :)

Cái này 1 là do trong code của blogspot có chèn quảng cáo, 2 là do máy bạn có cài đặt phải phần mềm có quảng cáo.. thôi!

Củng có thể là virus offer wall. VÀo control pannel kiếm có nó ko rồi gỡ ra xem

Cái này nhiễm mã trong trình duyệt nhé, cậu vào face kích linh tinh vào mấy cái linh, xong bị dính, e bị 1 lần bực mình gỡ ra cài lại rồi gọi điện đến DEALS dọa chúng nó 1 trận

Chào các bác!
tự dưng hôm nay em vào blog của em thấy nó có cái quảng cáo này
View attachment 42461
sau đó em vào phần đặt quảng cáo của google adsense mà mấy tuần trước đó nó kêu blog chưa đủ điều kiện thì hôm nay đặt thành công nhưng nó vẫn chưa hiện hình của quảng cáo, sau đó em vào adsense thêm tên blog vào phần quảng cáo cho web thì nó đang phê duyệt không biết thế nào
Các bác cho em hỏi nếu đặt thành công thì tài khoản adsense của em có thành content được không, mà cái GA hostent cũ của em sắp đủ min pay rồi liệu đặt vào web có sợ dính gậy không?
Em đang băn khoăn quá các bác giúp em với :(

bác choi appsboots turbor có được cộng điểm không?mình choi toàn báo lỗi??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom