Ask Bluestacks báo lỗi không đủ dung lượng bộ nhớ

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
Chào mọi người.
Em đang tập tành chiến offer android, xài bluestacks down apps nhẹ thì ko sao nhưng down apps dung lượng lớn thì nó cứ báo lỗi ko đủ dung lượng và ko down đc nữa, e thử tăng dung lượng thẻ SD ảo của bluestacks từ 2Gb lên 20Gb mà cũng ko đc, hình như apps down về mặc định nó lưu trong bộ nhớ trong của bluestacks hay sao ấy, có cách nào giải quyết vấn đề này ko các pro. Chỉnh mặc định nó down apps về là lưu trong thẻ SD ảo chẳng hạn?
Mong mọi người giúp đỡ ! :(

up nhờ các bác giúp

Cái này mình đã từng bị
Cách khắc phục: Chạy ra tiệm đt hay ra Nhật Tảo cho rẻ, mua một cái thẻ nhớ 8gb giá 150k TQ (giá gốc) gắn vô (mở cái ốp lưng của Bluestacks xog gắn vô). Xog hết lỗi :) Thân

Cái này mình đã từng bị
Cách khắc phục: Chạy ra tiệm đt hay ra Nhật Tảo cho rẻ, mua một cái thẻ nhớ 8gb giá 150k TQ (giá gốc) gắn vô (mở cái ốp lưng của Bluestacks xog gắn vô). Xog hết lỗi :) Thân
bác cứ đùa, e đang cần giúp thật mà :oops:

Cái này mình nhớ có cách khắc phục, hình như app clear hay gì đó but rồi cũng full.
Cách tốt nhất là del đi, xong clear bộ nhớ đệm bằng "Your Uninstaller" rồi cài lại là ok. Vì làm tầm 1k trở lên mới bị thế này.
Nên lâu lâu gỡ cài lại cũng chả sao :D

Cái này mình nhớ có cách khắc phục, hình như app clear hay gì đó but rồi cũng full.
Cách tốt nhất là del đi, xong clear bộ nhớ đệm bằng "Your Uninstaller" rồi cài lại là ok. Vì làm tầm 1k trở lên mới bị thế này.
Nên lâu lâu gỡ cài lại cũng chả sao :D
e mới cài lại bác à, làm đc có vài chục là cùng rồi :(

up cho cao nhân :D

đang tìm hiểu về ăn roi, lên nào

đã tìm đc cách giải quyết nha các bác. Xóa đi cài lại bộ nhớ trong tự động giảm :D :D

vào regedit mà chỉnh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,534
173,709
Latest member
thunderstorm

Most discussed of week

Most discussed of week

Back