BN 1$ cho tấm hình của mem yenly !!!

binbin28

Banned
Reactions
691
MR
0.000
Như Title nhé anh em, ai có hình chân dung của chị yenly thì cho mình, nếu chuẩn xác thì có thể nhận BN 1-10$ . Cảm ơn mọi người.
Sau bấy lâu chờ đợi , cuối cùng cũng có được thông tin và Pic do 1 mem thân cận cung cấp. mem này nằm vùng nên ko tiện nêu tên
và kết quả đây :

Nguồn tin naỳ rất đáng tin cậy , mình sẽ tiếp tục ....

Last edited by a moderator:
mà cho mình hỏi chút,bạn bin năm nay bao nhiêu tuổi

gần 30 rồi bạn...................

---------- Post added at 12:35 AM ---------- Previous post was at 12:33 AM ----------

behu spam yahoo : mrbin1611 nhé. hoặc cho mình xin yahoo

---------- Post added at 12:41 AM ---------- Previous post was at 12:35 AM ----------

Đá lên phát nè.,,,,,,,,,,,

gần 30 rồi bạn...................

---------- Post added at 12:35 AM ---------- Previous post was at 12:33 AM ----------

behu spam yahoo : mrbin1611 nhé. hoặc cho mình xin yahoo

---------- Post added at 12:41 AM ---------- Previous post was at 12:35 AM ----------

Đá lên phát nè.,,,,,,,,,,,

:l già dữ á,vậy ko phải rồi bạn,chị yenly cũng già rầu mà chưa già chát như vậy :''>
mình có ảnh cũng ko send đâu bạn :),vả lại mình ko lưu
nhưng mà ko phải người bạn tìm đâu bạn :),nhưng tiếp cái nữa là bạn có quyền yêu lại mà ^^.bạn cứ tiến tới xem sao :D

Mấy anh em MMO với nhau, có cần ép giá mà ngăn cản tình cảm ko vậy mấy bạn ? Khi xưa cũng vì $ đây mà. giờ xác minh tí thôi, giúp nhau đi. mình xem LR còn bao nhiêu BN hết

:binhsua36: Cái này nên để chủ nhân của tấm hình vào xác nhận thì chuẩn hơn mà ! việc gì phải đi săn ảnh cho mệt :binhsua41:

Chủ nhân send toàn dogs/ cats / bear không à.

---------- Post added at 12:52 AM ---------- Previous post was at 12:51 AM ----------

sao ta ko có ai cua hết za. nè :(( ế rồi trời quơi

Cho mình xin ảnh chị ấy, rồi mình chịu khó cua behu . OK

yenly

Hero
Reactions
1,245
MR
0.001
Behu ko đc vì 1$ mà bán rẻ bạn bè, ép giá lên đi=))
1,1$ chắc alice ok liền ùi, cũng may ko share.
Mấy anh em MMO với nhau, có cần ép giá mà ngăn cản tình cảm ko vậy mấy bạn ? Khi xưa cũng vì $ đây mà. giờ xác minh tí thôi, giúp nhau đi. mình xem LR còn bao nhiêu BN hết

giỡn mặt chị à??:binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

Chủ nhân send toàn dogs/ cats / bear không à.

---------- Post added at 12:52 AM ---------- Previous post was at 12:51 AM ----------

Cho mình xin ảnh chị ấy, rồi mình chịu khó cua behu . OK

thôi mình có chồng rồi=)) iu mỗi luke thôi à :''>
bắt đầu từ đầu tiến tới tấn công chị yenly là được mà ^^,cổ vũ nhiệt tình cho :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week