Bồi thường toàn bộ tền trong zeek và jss

Status
Not open for further replies.
Lưu ý: các bạn khi đầu tư 40$ được bonus 50$
Thông báo này có hiểu lực ngay lập tức và trong vòng 20 ngày bonus sẽ kết thúc cũng là lúc cổng payza được tích hợp vào website, xin lỗi vì vụ zeek và JSS, mình sẽ hoàn lại 100% số tiền cho các bạn
Lưu ý khi các bạn nhận được tiền bồi thường từ zeek và JSS nếu các bạn vẫn tiếp tục đầu tư thì phải click 10 click/ ngày
thank
Chủ tịch hôi đồng quản trị ông Nguyễn Hoàng Mình uỷ quyền cho Ông Trần Văn Long Đại diện việt nam

lâu lâu có mấy vụ sốc dể sợ thấy ơn ớn cho mấy bác new quá.....................................

mình đầu tư vào đó hơn 1k thì được bao nhiều:binhsua04:

Đệt pa cái thèng scam này chưa trả ta 5 triệu mà giờ còn làm mấy trò mèo nữa hả..........

vụ j thế quăng gạch hay thât

:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:ném vào sọt rác gấp

Lưu ý: các bạn khi đầu tư 40$ được bonus 50$
Thông báo này có hiểu lực ngay lập tức và trong vòng 20 ngày bonus sẽ kết thúc cũng là lúc cổng payza được tích hợp vào website, xin lỗi vì vụ zeek và JSS, mình sẽ hoàn lại 100% số tiền cho các bạn
Lưu ý khi các bạn nhận được tiền bồi thường từ zeek và JSS nếu các bạn vẫn tiếp tục đầu tư thì phải click 10 click/ ngày
thank
Chủ tịch hôi đồng quản trị ông Nguyễn Hoàng Mình uỷ quyền cho Ông Trần Văn Long Đại diện việt nam

đệch cái thứ gì thế này

Thớt hình như có vấn đề về thân kinh. Toàn post gây sock. Từ vụ bonus trang hyip mỗi người 10$ cho 1k người đã thấy có vấn đề rồi. Giờ còn vụ này nữa :))

mà đú nó sao nó toàn chơi sock ko zj. Bồi thường cho ta 110k coi ta đầu tư vào nó 10k đó

Tao đầu tư 20k có được bồi thường không?

Quăng bom đây mà :(
Post trong khu vực Relax kia kìa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin