Bonus 0.12LR cho mỗi người add nick yahoo mình

Yoann

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Cập nhật: Các bạn cứ để Yahoo+ LR ở Topic này, hiện tại yahoo mình ko add được nhiều nick cùng lúc vì vậy mình sẽ check từng Reply rồi add lại yahoo, rồi sẽ bonus từ từ cho các bạn!

Lưu ý: Mình chấp nhận tối đa 100 nick yahoo thôi nhé, khi nào reply mà add yahoo sau #100 là không add yahoo đó nữa :)

Hi tất cả!
Mình làm cái blog viết về kiếm tiền, và mấy thứ linh ta linh tinh Làm nó cũng lâu mà giờ rank có 8 triệu, tại vì cũng bỏ bê mấy tháng, giờ thấy có hứng viết một số bài để cập nhật tin tức kiếm tiền, viết mà ko có người xem làm gì có hứng thú viết

Mình thì online chủ yếu là yahoo, lâu lâu mới ghé lên forum cho nên giới thiệu blog qua yahoo là tiện nhất.

Thế này, chỉ cần add nick yahoo mình thì sẽ nhận bonus 0.12 LR/nickyahoo (0.12 LR/người)

• Mỗi người một nick yahoo nhé ;) nick chính, ko add nick ảo
  • Nick yahoo phải có avatar nhé;) (hình ảnh gì cũng được)

Các bạn thêm nick yahoo khi mình chấp nhập vào list thì sẽ send bonus qua LR, reply bên dưới cho mình cái LR + cái yahoo nhé ;)

Khi add nick mình thì yên tâm sẽ không có spam, lâu lâu có bài viết linh tinh mới thì sẽ cập nhật lên status của mình, click vào thì tốt không click thì thôi, ngó qua được rồi

Nick Yahoo: ABCD (đã xóa:))

link blog dưới chữ kí
BONUS HẾT HẠN NHÉ!!!!

Last edited by a moderator:

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
Cần spam link thì ta spam cho, list bạn bè ta nhiều nè, tiền nhiều quá hen :m048:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week