Other BONUS 0.1Lr đăng kí like ở facebook

kimtin

Banned
Reactions
376
MR
0.000
Hình thức like giống của fanslave. các hướng dẫn chơi bằng hình ảnh thì có các bài viết hướng dẫn rồi.mình ko hướng dẫn lại nữa. tình hình là mỗi like nó tính 0.01 và một ngày khoảng 0.18 đến 0.2$ và 10$ mới rút đc.
-----------------------------------

đi thẳng vấn đề là sẽ bonus 0.1Lr cho ai ref dưới link của mình. số tiền này bạn sẽ nhận khi bạn nhận đc proof hoặc khi bạn ko nhận đc proof mà bán tài khoản cho mình.
http://rylcolikes.com/home?ref=kiemtien

xin cảm ơn.

các bạn chú ý là mình ko đc hưởng $ khi bạn đăng kí dưới link của mình mà chỉ hưởng $ khi bạn có proof thôi
"We pay you a 5% of the withdraw amounts by users you refer. Funds will instantly show in your account. "
để đạt 10$ cũng phải kiên trì nếu ai ko kiên trì thì sẽ sell acc lại cho mình(đối với trường hợp ref link của mình và hưởng thêm 0.1Lr khi bạn ref nữa nhé).

Last edited by a moderator:
Tức là đăng kí xong và click LIKE thì bonus 0.1 hả cậu hay đợi có proof?

Tức là đăng kí xong và click LIKE thì bonus 0.1 hả cậu hay đợi có proof?

các bạn chú ý là mình ko đc hưởng $ khi bạn đăng kí dưới link của mình mà chỉ hưởng $ khi bạn có proof thôi
"We pay you a 5% of the withdraw amounts by users you refer. Funds will instantly show in your account. "

như vậy là có 2 hình thức bonus:
- nếu bạn có proof đương nhiên bạn nhận thêm bonus 0.1Lr
- nếu bạn ko đủ kiên trì chơi nữa thì bán acc cho mình và nhận thêm bonus 0.1Lr nữa.(nếu ref link của mình)

---------- Post added at 01:04 PM ---------- Previous post was at 12:21 PM ----------

up lên cho anh em vào chiến

chơi thằng này rất lợi....ở chỗ có chức năng sent tiền....nếu ta chơi khoảng hơn 1$ thì có thể hợp tác sent tiền vào 1 acc để rút về. giống như chức năng sent tiền của payweb.

anh em vào chiến nhiệt tình nhé

---------- Post added at 01:23 PM ---------- Previous post was at 01:21 PM ----------

nhận luôn chức năng hợp tác sent $ để cùng nhau rút đc $ về nhà

Đã ref
ID : Bonaegi
LR : U0738258

----------------------------------------

Ũa sao kỳ thế nhờ, click 10 Like mà được có 0.05$ là sao =="

Last edited by a moderator:
Đã ref
ID : Bonaegi
LR : U0738258
chơi cái này mềm dẻo hơn fanslave.
nếu hợp tác tốt thì $ về làng nhanh chóng

---------- Post added at 01:43 PM ---------- Previous post was at 01:25 PM ----------

Up lên nào.hợp tác cùng có lợi

---------- Post added at 01:53 PM ---------- Previous post was at 01:43 PM ----------

facebook vẫn là mảnh đất màu mỡ cho MMO.còn vài chiêu nữa để kiếm $ với thàg này.ae tìm hiểu nhé.sắp tới là google+.ai cần invite thì để lại mail luô

Đã reg
ID duongnd1980

Cho cái hướng dẫn đc ko :)

---------- Post added at 03:24 PM ---------- Previous post was at 03:22 PM ----------

Ref rồi nhưng ko bik làm

Đã like xonghết sao chả thấy có xu nào cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,517
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week