Other Bonus 2$ khi hoàn thành

Status
Not open for further replies.

iamme30

Banned
Reactions
495
MR
0.000
Để làm các bạn cần có 1 credit card:
Các bạn đăng ký theo link này: http://gifts.kudosnetwork.co.uk/161213
Sau khi đăng ký xong các bạn đăng nhập và tìm đến OFFERS: http://gifts.kudosnetwork.co.uk/offers

Ở đây có rất nhiều off nhưng có 2 offer chúng ta có thể làm được:
1. LUMOSITY OFFERS : yêu cầu phải đăng ký 30 ngày dùng thử với credit card của bạn và chơi thử ít nhất 1 trò chơi, mấy trò đơn giản rèn luyện trí nhớ thôi.

2. WALL STREET JOURNAL: yêu cầu đăng ký 30 ngày dùng thử với credit card của bạn!!

có 2 cách cho bạn chọn:
1..Mình sẽ trả 1$ khi bạn hoàn thành offer và báo PENDING trong danh sách của mình (mất 1 tuần trở lại) và thêm 1$ khi bạn dc APPROVED( khoảng 30 ngày
2..mình trả luôn 5$ khi bạn đã APPROVED!!

Nếu các bạn có tiền trong credit card và sợ bị trừ thì sau khi được pending các bạn có thể vào và move card của bạn được!!

Lưu ý : mình trả qua pp còn nếu bạn chọn lr mình sẽ bonus theo tỉ giá mình đi đổi lr vì mình ko có nhiều lr :D

Last edited by a moderator:
Nếu được approved thì giá trị của nó cao lắm bạn à :)
Mình đã từng chơi cái offers này. Tăng rate bonus chút nữa cho mem vui với :)
Đôi lời góp ý.
Thanks.

uhm..mình đanh thử nghiệm lần đầu nên chưa chắc nhận dc tiền lắm
nếu nhận dc thì sẽ BN thêm cho ref
yên tâm, ủng hộ mình nhé
thanks

thik site nào làm có ngay cơ chứ chờ kiểu này chán chết.

căn bản là bạn làm xong cũng có nhận dc $ ngay đâu
với lại nếu làm thì bạn cứ fake ip mà cày off
mà bạn biết 1 con sock qua dc site này thì cũng đáng giá cả mấy $ rồi
nó sẽ check rất kỹ khi bạn cashout nên m cũng ko dám cheat!!

Mình nói thật với bạn, cái dạng này qua thebotnet nó trả 20pp/1 ref approve hay còn goi là "Green" còn chẳng có mấy người làm nữa là. Đây bonus 2$ bèo bọt thấm thấm vào đâu. Vì nó yêu cầu ref làm of phải pay bằng cc. Chủ thớt kiếm ref để được bọn nó ship hàng hay money thì cũng phải tính giá trị cho phù hợp. Chơi kiểu đó không đẹp đâu. 2$ thà reg acc rồi tự ref cho mình bằng visa ảo có khi ngon hơn.

Mình nói thật với bạn, cái dạng này qua thebotnet nó trả 20pp/1 ref approve hay còn goi là "Green" còn chẳng có mấy người làm nữa là. Đây bonus 2$ bèo bọt thấm thấm vào đâu. Vì nó yêu cầu ref làm of phải pay bằng cc. Chủ thớt kiếm ref để được bọn nó ship hàng hay money thì cũng phải tính giá trị cho phù hợp. Chơi kiểu đó không đẹp đâu. 2$ thà reg acc rồi tự ref cho mình bằng visa ảo có khi ngon hơn.

Thớt tính sao đây nhỉ ;))

nếu bạn tự ref cho mình và dc pay t xin gọi bạn bằng sư phụ
nó sẽ check rất kỹ khi pay!! mà t cũng chưa chắc chắn là ip VN có dc pay hay ko nữa kia vì t đang thử nghiệm
nếu có ai trả 20$ xin bạn đưa link dùm ra đây cho t xem mặt nào!!
Còn ship dc hàng à??xin lỗi t cũng chỉ mún kiếm vài $ pp xem dc không chứ cũng ko có tham vọng đó vì ship được ko phải là chuyện đơn giản!!

T đưa ra bạn nào làm ủng hộ t pay, nếu nó pay t được thiệt thì t bonus thêm cho ref
Còn ai tìm dc ở đâu pay 20$ thì cứ qua đó mà làm!! thế thôi bạn!!

Last edited by a moderator:
được 1$ khi PENDING và thêm 1$ khi APPROVED bạn

pending rồi nè thớt, thank toán đi
LR: U3954230

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666