BQT forum có đang bao che cho scammer MagicKaitokid

Status
Not open for further replies.

longhomon

Banned
Reactions
45
MR
0.000
[Today 12:30 PM]
mmo159: :m089: cẩn thận với nick MagicKaitokiki nha mọi người :146

MagicKaitokid: là đủ hiểu:m131:

longhomon: scammer s2_lhe0, langim là MagicKaitokid, mọi người cẩn thận :m177:

MagicKaitokid: mài cứ suy nghĩ đêm wa shin vào éo nói gì đi ra:m131:

MagicKaitokid: cố lên :m146:

[Today 12:29 PM]
MagicKaitokid: :mn146

SCAMMER thách thức rất nhiều topic nhưng BQT làm ngơ, admin vào đọc rồi đi ra, gửi tin nhắn qua yahoo và inbox forum đều không trả lời.
MOD thangquynho thì xóa sạch các topic report scammer MagicKaitokid là scammer s2_lhe0 (scam tiền mem captcha ), langim (thẻ đt ), ntd_0203... (có đầy đủ bằng chứng để chứng minh).

Đây là topic mình lập cuối cùng vì ngày mai phải sang nhà cô 2 tuần ko biết có mạng để lên ko.

thành viên forum và BQT xem xét việc này

- - - Updated - - -

Các topic liên quan
http://mmo4me.com/showthread.php?94389-Kaitokid-Giai-Quyet-1-So-Van-De&p=2046738#post2046738

http://mmo4me.com/showthread.php?95553-xin-hoi-cach-giai-quyet-MagicKaitokid-scammer-s2_lhe0langim-sau-ngay-15

:binhsua18:có :binhsua26: muốn ban tao thì mua đồ rồi reporf =))

- - - Updated - - -

Thằng nào ban anh hack phát chết luôn . Anh là u cờ mà :binhsua90:

riêng chú khi gd hình như mình ko yêu cầu chú paid thì phải mà kêu đóng BH gd với chú giờ táp là sao ta:binhsua18:

Upvote 0
:binhsua21:lần này thì cho nói thẳng chủ thớt nặng quá rồi. Quá Rãnh
uk mình rất bực mình vì scammer vẫn lộng hành, ngông cuồng. Vừa nãy có cậu AP.. suýt bị scam 350$ mua cái ipad 4 mini.
Và BQT ko có tiếng nói hay hành động gì

Mình ko nói về ship hàng là thật hay giả. Vì từ 1 scammer thẻ đt mà đòi làm ug ship hàng thì ..... =))

Mình đang nói là report MagicKaitokid là scammer s2_lhe0 , langim .... từ xưa, bằng chứng đã đầy đủ.
Rule thì là thấy scammer dù là ngày xưa hay bây giờ đều phải chém ngay. Nhưng lại ko chém mà còn làm ngơ, xóa topic report????????

comment cuối cùng, mình phải lên nhà cô rồi. Ko biết việc này sẽ đến đâu.

Rất thât vọng khi hôm qua thấy admin Shin vào đọc rồi đi ra, ko trả lời inbox hay yahoo.

Upvote 0
Chu cha mọa ơi =))
4rum dc yên tĩnh 2 tuần, mọi người vào ăn mừng nào =))

Upvote 0
thangquynho xóa các topic report, BQT có thể khôi phục lại topic report của (longhomon, CuBj, doankhaido) sẽ đọc và hiểu ngay.

Upvote 0
hết nói nổi chú này, góp ý cũng như ko, thôi thấy rảnh thì cứ làm những gì mình thích :)

Upvote 0
SCAMMER thách thức rất nhiều topic nhưng BQT làm ngơ, admin vào đọc rồi đi ra, gửi tin nhắn qua yahoo và inbox forum đều không trả lời.
MOD thangquynho thì xóa sạch các topic report scammer MagicKaitokid là scammer s2_lhe0 (scam tiền mem captcha ), langim (thẻ đt ), ntd_0203... (có đầy đủ bằng chứng để chứng minh).

Đây là topic mình lập cuối cùng vì ngày mai phải sang nhà cô 2 tuần ko biết có mạng để lên ko.

thành viên forum và BQT xem xét việc này

- - - Updated - - -

Các topic liên quan
http://mmo4me.com/showthread.php?94389-Kaitokid-Giai-Quyet-1-So-Van-De&p=2046738#post2046738

http://mmo4me.com/showthread.php?95...gicKaitokid-scammer-s2_lhe0langim-sau-ngay-15

Mod thằng quỷ nhỏ nổi tiếng làm ăn đàng hoàng nha bạn, nếu có thắc mắc thì bạn hỏi thẳng bác ấy để được giải đáp. Đừng viết kiểu lập lờ ấy gây mất uy tín người khác, ko hay.

Upvote 0
Mod thằng quỷ nhỏ nổi tiếng làm ăn đàng hoàng nha bạn, nếu có thắc mắc thì bạn hỏi thẳng bác ấy để được giải đáp. Đừng viết kiểu lập lờ ấy gây mất uy tín người khác, ko hay.
có thế nào nói vậy thôi bạn.
là mod thì
1 là chỉ xóa các topic vi phạm rule (của mình) , còn topic CuBj, doankhaido thì chỉ post bằng chứng nhưng vẫn xóa
2 nếu là topic report thì nên move về box report chứ ko phải xóa
3 khi có người yêu cầu khôi phục lại để mem biết thì nên khôi phục lại nhưng vẫn chưa làm

mình có việc phải đi, các bạn tự xem xét nha

Upvote 0
:binhsua31: nếu bạn muốn hãy tạo cho mình 1 topic và nói thật chính xác và cũng cấp proof thật chuẩn
Hãy tạo uy tín cho mình trước - chứ trong thời buổi này rất khó để người khác nghe theo một ai đó :binhsua19:

Upvote 0
Mờ mờ ảo ảo quá chừng nào BQT mới làm rõ mọi chuyện đây :m123:. Trong chuyện này có uẩn khúc gì hay lắm đây :binhsua146:, thế nào cũng có phim hay để xem tiếp :m094:.

Upvote 0
Troll tao ko đc, đừng lôi BQT vào, hơi bị tiểu nhân mài có troll cũng ko làm gì đc đâu:binhsua22:

- - - Updated - - -

Thứ nhất ng reporf éo phải là ng mua bán gì với ta :binhsua18: acc Langim 9 ta kêu Shin ban :binhsua18: cái này hình như cũng mới đây thôi:binhsua20:reporf tiếp đi dù gì bị cả tuần rồi hết hứng cũng hết HOT rồi

Upvote 0
Thứ 1 : Topic tố cáo scammer là không rõ ràng, chứng cứ không thuyết phục, lời lẽ phi lý, không logic.
Thứ 2 : Người ta mua bán có bảo hiểm đàng hoàng, ai đặt hàng giao tiền mà chưa nhận được hàng theo lịch hẹn thì report.
Thứ 3 : Thread quá rảnh rồi đi soi mói người khác, hay là bị nó giựt mối rồi !?

Nói người ta scam mà éo có cái proof nào thuyết phục hết mà toàn là phỏng đoán, võ mồm thì đếck thắng nào tin được, khéo lại bảo thread đang PR cho bản thân cũng như PR cho thằng Kai ấy (quen biết nhau hay sao vậy cà ?!)

Upvote 0
Thấy bác longhomon này báo scam bác này hoài nhỉ.

Theo mình thấy là nếu có ai báo scam bác MagicKaitokid có bằng chứng cụ thể thì bác này bị ban nick thôi, đằng này ko có ai cả.

Cậu tố cáo người ta hoài cũng chả có lợi ích gì.

Upvote 0
Thứ 1 : Topic tố cáo scammer là không rõ ràng, chứng cứ không thuyết phục, lời lẽ phi lý, không logic.
Thứ 2 : Người ta mua bán có bảo hiểm đàng hoàng, ai đặt hàng giao tiền mà chưa nhận được hàng theo lịch hẹn thì report.
Thứ 3 : Thread quá rảnh rồi đi soi mói người khác, hay là bị nó giựt mối rồi !?

Nói người ta scam mà éo có cái proof nào thuyết phục hết mà toàn là phỏng đoán, võ mồm thì đếck thắng nào tin được, khéo lại bảo thread đang PR cho bản thân cũng như PR cho thằng Kai ấy (quen biết nhau hay sao vậy cà ?!)

Cái đầu tiên thì đúng, cái thứ 2 có phần sai, Mua bán của bên ta ko có hiệu lực ở 4rum. nên ko có quyền gì nói ta cả, với lại ng mua ko reporf cái thằng ko Liên wan cứ reporf :binhsua18:

- - - Updated - - -

Thấy bác longhomon này báo scam bác này hoài nhỉ.

Theo mình thấy là nếu có ai báo scam bác MagicKaitokid có bằng chứng cụ thể thì bác này bị ban nick thôi, đằng này ko có ai cả.

Cậu tố cáo người ta hoài cũng chả có lợi ích gì.

thích cho mình nổi tiếng đó mà :binhsua26:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week