Matrix BubbleGame.Info - Site mới trả 190% cho mỗi tái chế

Status
Not open for further replies.

tienlelo102

Junior
Reactions
32
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Tình hình là e dùng gu gờ dịch nhưng cũng không hiểu kỹ lắm về tiếng anh nhưng cũng tham gia vé 1$
chưa nhận được tiền từ vé tái chế, đã nhận được tiền từ ref

Cách chơi như sau:
Bạn điền tiêu đề vé của bạn tại Spend Box - Ref: Your Site Title ( bạn điền chữ nào cũng được)
Chỗ URL: bạn điền link ref của bạn:
Thay chữ XXX bằng tài khoản PM của bạn VD U2814802

Đây là link vé cũng như link ref của em, mỗi link 1$,

http://www.bubblegame.info/index.php?pm=U2814802

Rất mong các bác ủng hộ , bác nào hiểu rõ về site này xin chỉ hướng dẫn thêm cho em với nhé

Gu gờ dịch:
Chào mừng bạn đến BubbleGame.Info - Perfect tiền Bubble Game: quỹ tự động tài khoản của bạn với bong bóng PM Cycler game

Của chúng tôi hoàn hảo tiền Bubble Game là rất dễ dàng để chơi. Chúng tôi phải trả 190% cho mỗi tái chế. Bạn không cần bất kỳ kỹ năng để chơi trò chơi. Chỉ cần làm theo các hướng dẫn dễ dàng dưới đây:

• Mua một hoặc nhiều vé tại Ticket Spend Box dưới đây.
  • Liên kết của bạn được hiển thị trên danh sách bong bóng cho đến khi bạn đang đạp xe.
  • Người chơi khác mua vé sau khi bạn.
  • Vé của bạn sẽ được tái chế và bạn sẽ được trả 190% giá trị của vé khi vé của bạn là trên đầu danh sách bong bóng và có đủ tiền dưới đây để trả tiền cho bạn, giới thiệu và lệ phí quản trị.
  • 10% của chi tiêu giới thiệu bằng cách sử dụng các liên kết dưới đây (xxx là số PM của bạn).
  • Tài liệu tham khảo liên kết (PM): http://www.bubblegame.info/index.php?pm=xxx
  • Các trò chơi sẽ được khởi động lại nếu không có chi tiêu trong vòng 96 giờ.
  • Tiền thưởng thanh toán / ref của bạn được trả tự động trong vài giây.
  • Có một 20% phí quản trị cho mỗi tái chế.
  • Spend Box - Ref:

Title URL

Spend Amount:

Thông tin thêm cho các bạn, vé của ai được xếp ở phía bên trên thì sẽ được tái chế và thanh toán trước đó
Các bạn tham gia mua vé nhớ điền Title là tiêu đề của bạn, URL: các bạn copy link này vào http://www.bubblegame.info/index.php?pm=xxx và thay XXX là số tài khoản PM của bạn, đó là link giới thiệu ref của bạn

Last edited:
đây rồi, pm là tài khoản ferfect money của bạn
trò game này là: mình sẽ mua 1 vé hoặc nhiều vé, có người khác mua vé sau mình thì mình sẽ được 190% giá trị của vé mình đã mua ban đầu trang web trả cho mình
có nghĩa là mình mua vé mệnh giá 1$, sau đó có người khác mua vé 1$ thì mình sẽ nhận được 1.9$

Đây là một trang game mà không cần một kỹ năng nào nhiều để chơi
cái trang này hình như càng nhiều người mua vé thì giá vé thanh toán tiếp theo càng thấp thì phải

đã nhận được tiền về PM chưa thế bạn,
  • Total Bubbles: 3
  • Total Recyclers: 3
  • Total Money In: $12
  • Total Money Out: $9.9
đã nhận được con này về rồi bạn ah
U2814802
1
43502855

1.70

15:28 11.12.13 Receive 43502855 U6474359
Bubblegame +1.7 36.44 Received Payment 1.7 USD from account U6474359. Memo: API Payment. Payment ID: 1386772139021840100

lúc trước nó pay 170%
giờ nó pay 190%

thớt ơi giờ hình như chỉ cần 1 người mua thêm vé 3$ nữa là chúng ta đã có tiền về tài khoản PM rồi đó, chiến mạnh đê thớt ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,012
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week