Bức xúc với cách làm việc của bảo kim

sayuto

Senior
Reactions
106
MR
0.062
mình cũng là newbie trong mmo , vụ hotdeal vừa rồi có kiếm được vài triệu gọi là để ăn quà ;);)
do người mua gift card không có tài khoản agribank nên mình và người mua giao dịch qua bảo kim
sau khi nhận được tiền từ người mua về tài khoản bảo kim mình quyết định rút hết về ngân hàng
do không có gì gấp cần đến tiền nên minh chọn mục rút là rút thông thường mà theo anh "anh chị " bên bảo kim ghi trên thông báo rằng :

3 ngày sau vẫn chưa thấy tin nhắn báo tiền chuyển về ngân hàng mình thắc mắc nên đến ngày thứ 4 lên web chat với bên tư vấn thì nhận được câu trả lời :

" do là rút tiền thông thường nên anh vui lòng đợi từ 3-5 ạ :rolleyes::rolleyes:"

tin tưởng bảo kim uy tín nên mình cũng đợi ,sau 5 ngày (mình đếm cả thứ 7 chủ nhật ) câu trả lời nhận được khi nói chuyện là :
"anh vui lòng đợi thêm 1-2 ngày nữa vì thứ 7 chủ nhật bên em không làm việc "

ok ok ok:(:( ,vui lòng đợi 1-2 ngày nữa,câu trả lời mà bên baokim cho mình lại thật choáng

"anh vui lòng đợi bên em liên lạc với bên ngân hàng xem thế nào có thông tin gì bọn em liên lạc qua sms hoặc mail cho anh ạ "

hết ngày hôm sau chả có cái mail hay sms nào được gửi cho mình từ phía baokim gọi là thông báo tình hìnho_Oo_O ,quá bức xúc lên hỏi nốt lần cuối thì sau khi vòng vo 1 lúc với mình ,mình nói hết những điều trên anh hay chị nhân viên baokim thì cũng chịu do là chat onl liền túm váy 1 câu đọc mà muốn ngất :
" anh vui lòng đợi cho em ạ vì có những giao dịch thực hiện mất đến 21-30 ngày ạ:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool: "

sau khi đọc câu đó mình cố hỏi lại " em tưởng thời gian ghi từ 1-3 ngày ,3 ngày là tối đa mà:oops::oops: ?"

"đó chỉ là thời gian bên em ước lượng thôi ạ ";);) -baokim supporter!!!

choáng,đây là cái giá phải trả khi mà rút tiền free bên baokim ,khi mà họ không thu được phí từ người dùng !!!:mad::mad::mad::mad:
ngoài ra còn gửi khá nhiều cái gọi là tin nhắn cho người hỗ trợ và số tin nhắn được trả lời = 0 :p:p:p:p

phong cách hỗ trợ cho các giao dịch free của baokim thật là quá ư là tuyệt vời :D:D:D
thân ái và "chúc baokim làm ăn phát đạt"

vụ đó tưởng nó ko pay nên làm hời hợt cho vui, ai ngờ nó pay thật mà có 7$, tiếc hùi hụi :confused:

:D
thật là tuyệt vời.
mình chưa từng sảy ra trường hợp như này. có khi rút free buổi sáng mà buổi chiều nhận luôn. rút fee thì chiều 5h nhận

chuyển qua ngân lượng xem, mình xài bên ngân lượng thấy ổn, rút tiền khoảng về bank khoảng 2 ngày, nếu cần gấp thì trực tiếp gọi lên tổng đài, nó giải quyết trong vòng 24 tiếng

Mình vẫn thường xài ở Ngân lượng, rất đc nhé. Còn bên bảo kim thì duy nhất hôm bữa mua STR là dùng 1 lần duy nhất và tởn luôn

Một lần có rút baokim, cũng bị kiểu này , chát nhiều lần thì nó mới chịu gửi. Không đến nỗi 15 20 ngày.

Bác bình tĩnh. Sớm muộn nó cũng phải giải quyế chứ ko bán cam được đâu :D
P/s: KLQ nhưng mình cũng kiếm đc tầm 90$ vụ Hotdeals :D

Bác bình tĩnh. Sớm muộn nó cũng phải giải quyế chứ ko bán cam được đâu :D
P/s: KLQ nhưng mình cũng kiếm đc tầm 90$ vụ Hotdeals :D
em được có 100 ,bọn bạn có đứa được 500 kia :oops:
p/s: biết là nó không cam quýt nhưng mà cái thái độ làm việc khiến khách bức xúc chứ nói 1 đằng làm 1 lẻo

Mình rút bảo kim thường trong vòng 1 ngày. Duy chỉ có một lần nó cầm của mình hơn tuần, gọi điện, chat chit đủ kiểu nó mới chịu chuyển.

mình rút nhiều lần từ bảo kim về bank 2-3h là nhận đc tiền, chắc tk thớt chưa xác nhận bank lần nó làm căng chăng :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,434
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week