Buồn quá ai giúp đc ko

Mình vẫn dành thời gian chăm sóc mẹ mà. Nhưng mình kiếm ít tiền trang trải cho cuộc sống hiện tại. Và dụm ít tiền để sau này tiếp tục đi học ( mình xin lưu lại 1năm). Nếu sau này có điều kiện sẽ tiếp tục đi học lại.

the1st

Hero
Reactions
517
MR
0.000
gõ captcha ngày chăm chỉ kiếm > 5$ dễ dàng lại có tiền theo ngày luôn

Reactions
7
MR
0.000
làm cái gì cũng khó hết. Đừng nghĩ chúng nó xuất ngày show tiền lên là tưởng dễ. Làm ra dc 1$ cũng nghĩ nát óc mới ra. Ví dụ như YTB người ta chỉ dạy dc chỉnh sửa để up dc video lên chứ chả ai dạy dc SEO. Chả lẽ video up lên rồi hỏi phải đặt từ khóa thế nào, tiêu đề ra sao. Mà 1 kênh vài trăm video ai rảnh mà làm cho.
.
Kiếm tiền ở trên mạng phải có đầu óc nhanh nhạy và tự tìm tòi ra cái mới. Chẳng có cái gì là mãi mãi

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.845
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
với MMO thì cần thời gian khá lâu để có thể kiếm được tiền, vì vậy cậu nên chăm sóc mẹ đi, sau này hãy cố làm lại từ đầu ko muộn !

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
Nói thật với bạn không ngành gì nhanh kiếm tiền hơn CNTT cả

Vứt mẹ MMO đi, làm kỹ sư phần mềm games/di động/web/cloud...

Xưa mình làm MMO kiếm mấy trăm triệu / tháng nhưng nói thật chơi ăn gian lúc đó dễ ẹc.

Kiếm 20 triệu 1 tháng cũng không khó lắm đâu

Lương mình sau 1 năm được 25 triệu

Tất nhiên phải giỏi tiếng Anh, có kỹ năng và tư duy logic toán học tốt, cận thận và tỉ mỉ.

Reactions
1,323
MR
0.274
Nói thật với bạn không ngành gì nhanh kiếm tiền hơn CNTT cả

Vứt mẹ MMO đi, làm kỹ sư phần mềm games/di động/web/cloud...

Xưa mình làm MMO kiếm mấy trăm triệu / tháng nhưng nói thật chơi ăn gian lúc đó dễ ẹc.

Kiếm 20 triệu 1 tháng cũng không khó lắm đâu

Lương mình sau 1 năm được 25 triệu

Tất nhiên phải giỏi tiếng Anh, có kỹ năng và tư duy logic toán học tốt, cận thận và tỉ mỉ.
một người có trình độ thật sự sẽ khác nhiều so với một người chưa nhận ra mình có trình độ gì. Không cần biết làm mmo hay làm ở ngoài, vấn đề là làm ở đâu phát triển được kỹ năng của bản thân tốt hơn?

Nói đơn giản thằng google nhiều kỹ sư của nó làm bên ngoài nhưng thật ra nguyên cái tập đoàn ăn chủ yếu tiền mmo (quảng cáo). Vậy nên bạn đừng có "vứt mẹ MMO đi". Trong forum công nhận chủ yếu toàn cheat (cả mình cũng vậy) nhưng bạn nói hơi quá đấy :D Liệu có bao nhiêu người đủ can đảm vứt "mấy trăm triệu / tháng" đi làm công việc "25 triệu / tháng" ?

còn thớt, mmo không phải đơn giản, làm gì cũng cần phải tập trung vào nó cả, giờ lo chăm sóc mẹ trước đi, thời gian đó bỏ ra tự mình nghiên cứu cái mà mình cho rằng mình có ưu thế tốt hơn. Mình học xây dựng xong ra trường làm một thời gian cũng phải bỏ vì mình không thật sự yêu thích nó, mình cũng không có ưu thế về nó. Mình chọn mmo là công việc chính nên phải đầu tư rất nhiều công sức và tâm huyết. Thân!

cái tập đoàn ăn chủ yếu tiền mmo (quảng cáo).
Google làm ăn kiểu Nhiều kỹ sư lập trình cách thức khác với những người làm ăn đơn lẻ MMO ở đây nhé.

Ví dụ làm ăn kiểu Nguyễn Hà Đông đó, lập trình games, kiếm tiền nhờ quảng cáo

Việc kiếm tiền nhờ quảng cáo rất dễ. Cái khó nhất là làm games hoặc website có nhiều người tham gia.

Còn nói về cheat thì mình kiếm được chục tỷ đồng nhưng nó rõ ràng là không bền.

hoangtuan9920

Senior
Reactions
199
MR
0.046
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
trước hết mình chia pùn với bạn và rất thông cảm với bạn.....nhiều khi vào hoàn cảnh mới biết chứ người ngoài thì ko biết đâu!!
Vấn đề thứ 2 mình muốn nói là kiếm tiền trên MMO ko dễ như bạn thấy họ show proof đâu,mấy bạn kiếm 10k-20k/tháng trong thời gian ngắn thì đúng là có đó nhưng đc mấy bạn....còn lại kiếm đc cũng cần có kinh nghiệm ,thời gian ,vốn,sáng tạo ....mà có...!!

trước hết mình chia pùn với bạn và rất thông cảm với bạn.....nhiều khi vào hoàn cảnh mới biết chứ người ngoài thì ko biết đâu!!
Vấn đề thứ 2 mình muốn nói là kiếm tiền trên MMO ko dễ như bạn thấy họ show proof đâu,mấy bạn kiếm 10k-20k/tháng trong thời gian ngắn thì đúng là có đó nhưng đc mấy bạn....còn lại kiếm đc cũng cần có kinh nghiệm ,thời gian ,vốn,sáng tạo ....mà có...!!
VND hay USD thế pro

phuckhanhqn

Verified
Reactions
474
MR
0.000
Google làm ăn kiểu Nhiều kỹ sư lập trình cách thức khác với những người làm ăn đơn lẻ MMO ở đây nhé.

Ví dụ làm ăn kiểu Nguyễn Hà Đông đó, lập trình games, kiếm tiền nhờ quảng cáo

Việc kiếm tiền nhờ quảng cáo rất dễ. Cái khó nhất là làm games hoặc website có nhiều người tham gia.

Còn nói về cheat thì mình kiếm được chục tỷ đồng nhưng nó rõ ràng là không bền.
chỉ mình cheat 1 tỷ đi bạn :(

Announcements

Forum statistics

Threads
423,893
176,358
Latest member
789clubproorg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week