[ BUXIFY ] thắc mắc về lợi nhuận chia trong ngày

L Nhật Minh

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Account balance của e hiện tại là 190$ buxify nhưng sao mỗi ngày chỉ đc chia 0.2$, theo công thức thì đầu tư gói iron chỉ cần acc balance khoảng 60 $ buxify là thu về đc 13$ trong tháng đó rồi mà, tại sao bây h hết đợt nâng cấp e vẫn k thể nào thu về đc qá 5$ trong 1 tháng, ai pro chỉ giúp em, e đầu tư nhiều mà chã thu về đc bao nhiu, e chơi gần 5 tháng rồi

công thức nào hả bạn? 190$ được chia 0.2$ là còn cao ý. bjo tỷ lệ chia chỉ là 0.0005 thôi
Account balance của e hiện tại là 190$ buxify nhưng sao mỗi ngày chỉ đc chia 0.2$, theo công thức thì đầu tư gói iron chỉ cần acc balance khoảng 60 $ buxify là thu về đc 13$ trong tháng đó rồi mà, tại sao bây h hết đợt nâng cấp e vẫn k thể nào thu về đc qá 5$ trong 1 tháng, ai pro chỉ giúp em, e đầu tư nhiều mà chã thu về đc bao nhiu, e chơi gần 5 tháng rồi

Upvote 0
nó sắp tàn rồi bạn ơi, công thức từ năm 2010, giờ chuẩn bị 2012 rồi bạn ah

Upvote 0
nghĩ chơi đi bạn, site này nhìu người đầu tư wa nên lợi nhuận cho các nhà đầu tư cũng giảm theo :)

Upvote 0
buxi 8 ngày chưa pay zzzz. chắc chết đói mất

nó vẫn pay nên cậu an tâm, chỉ có đìu lợi nhuận thập thôi :)

Upvote 0
Upvote 0
yên tâm :) , năm nay chưa scam đâu :)

Upvote 0
Phần vì h tỉ lệ chia lãi thấp, phần phải phụ thuộc vào mức ROI của nick bạn nữa

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week