• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

[BUY] PM - 21.2, WMZ - 21.3 - Vietcombank

Status
Not open for further replies.

lohan53

Verified
Reactions
372
MR
0.000
Mình cần mua 500 PM, hoặc WMZ.
Ví PM duy nhất sử dụng mua bán là: U3357800
Ví WMZ duy nhất sử dụng để mua bán là: Z124973283691

Để tránh các trường hợp scam không đáng có như fake nick, ABC DEF, các bạn chỉ được send PM WMZ vào 2 ví tương ứng trên, mình sẽ chịu hoàn toàn trách nhiệm.
Khi send PM hay WMZ, nội dung memo, depsciption ghi số chi tiết tài khoản muốn nhận tiền VND : VCB - So TK - Ten TK, để tránh hiện tượng scam ABC, nếu ko ghi như vậy thì mình ko giao dịch hoặc refund lại vào ví đã send .
Làm theo như trên thì việc xác nhận topic là không cần thiết, đừng có đòi mình confirm nữa.
Yahoo sử dụng: netbooker57

P/S: Đã mua xong, tránh bị scam pam lợi dụng nhé:cool:

Last edited:
Mình cần mua 1k PM, hoặc WMZ.

Để tránh các trường hợp scam không đáng có như fake nick, ABC DEF, các bạn chỉ được send PM WMZ vào 2 ví tương ứng trên, mình sẽ chịu hoàn toàn trách nhiệm.
Khi send PM hay WMZ, nội dung memo, depsciption ghi: VCB - So TK - Ten TK, để tránh hiện tượng scam ABC, nếu ko ghi như vậy thì mình ko giao dịch hoặc refund lại vào ví đã send .
Làm theo như trên thì việc xác nhận topic là không cần thiết, đừng có đòi mình confirm nữa.
thế này thì scam tết này móm rồi :D

Xin lỗi mình bị dị ứng với từ confirm. :cool:
Hahaa bị rắn cắn nên thấy dây thừng cũng tưởng rắn hả :eek:

Mình cần mua 500 PM, hoặc WMZ.

Khi send PM hay WMZ, nội dung memo, depsciption ghi số chi tiết tài khoản muốn nhận tiền VND : VCB - So TK - Ten TK, để tránh hiện tượng scam ABC, nếu ko ghi như vậy thì mình ko giao dịch hoặc refund lại vào ví đã send .

P/S: Đã mua xong, tránh bị scam pam lợi dụng nhé:cool:
bảo hiểm của bạn chỉ có giá trị tại diễn dàn này nếu không confirm thì trong trường hợp bạn mất yahoo mà thay yahoo khác để giao dịch thì ai biết đâu mà lần
! trong trường bạn không confirm thì lấy gì làm chứng rằng đó có phải là yahoo của bạn hay không ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week