• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

[BUY] WMZ, PM, BTCE - Rate 11.1 , [SELL] WMZ, PM, BTCE - Rate 33.3 - VCB, DAB, VTB

Status
Not open for further replies.

AutoEX

Senior
Verified
Reactions
904
MR
0.516
**Vì site mình rate chạy auto (auto rate) theo thị trường nên k thể có tỷ giá chính xác, mà theo rule thì mình xin bao hai đầu tỷ giá.
==>các bạn xem tỷ giá tại website auto bên dưới. mỗi thời điểm là tỷ giá khác nhau!:)

1. Hình thức giao dịch: Site Auto
(nhận tiền sau 1-2 phút), Bằng Tay (bạn chuyển tiền trước).
http://ex-pm.com (site auto exchange PM tự động)
Http://ex-wmz.com (site auto exchange WMZ tự động)
http://ex-btce.com (site auto exchange BTC-E code tự động)
*Clear cookie trước khi điền info vào site.
**Cơ chế hoạt động: sau khi bạn gửi tiền(đúng số tiền + đúng nội dung), site auto to chuyển (WMZ, PM, BTCE code)cho bạn trong 1-2 phút. Nếu bank gặp sự cố site vẫn auto đi auto lại trong 15phút tiếp theo. ==> Sau 15p nếu k auto thì bạn contact mình với nick yahoo bên dưới nhé.

2. YM: exwmzcom (ưu tiên add nick)

3. Đã qua Kiểm chứng ISO:9001: là site rate tốt nhất
Event: http://mmo4me.com/threads/ai-nhanh-...ai-ba-200k-tai-tro-boi-http-ex-pm-net.189239/
Bán: 1 giải nhất ( @@hoavnn29 -8s) , 1 giải nhì + 1 giải ba (@@hoavnn29, @@robinhoodz1212 , @@runan1, @riverkan - 9s )
Mua: 1 giải nhất ( @@rivenkan - 18s), 1 giải nhì ( @@rivenkan - 19s) ,1 giải ba ( @@rivenkan - 24s)

Last edited:
dịch vụ xài tốt đó bạn, support rất nhiệt tình, nhanh chóng, gọn lẹ.
Có khen có chê tí là : nguồn cung PM bên bạn hơi ít nên muốn xài trang của bạn nhiều cũng hơi khó, hy vọng bạn huy động được nhiều nguồn vốn PM hơn.

Tóm lại, mình luôn đặt trang bạn lên top đầu site khi cần giao dịch. :3

Có khen có chê tí là : nguồn cung PM bên bạn hơi ít nên muốn xài trang của bạn nhiều cũng hơi khó, hy vọng bạn huy động được nhiều nguồn vốn PM hơn.

ok bạn! rảnh thì ghe lại ủng hộ nhé

Tốt nhất nick như bạn đừng nên feedback, ảo vãi

yahoo của mình bị lỗi rồi!:( đang chát mà nó tự rớt xong đăng nhập k dc, để cài lại đã
có gì mình hỗ trợ vào sáng mai nhé, trước 8h sáng.
chúc các bạn ngủ ngon

chúc các bạn ngày mới làm ăn suông sẽ và vui vẻ
site âđng auto rất ngon lành

đã check nhanh giao dịch trong đêm!
đêm qua không có giao dịch nào kẹt!
hẹn các bạn chát vào 11h trưa nay nhé

Check lại cho tôi Mã Giao Dịch : 3393 ngày hôm nay 09-01-2015 nhé. Đã chuyển tiền xong từ khoảng 14h30 nhưng trạng thái vẫn là đang chờ.

Tôi mua 50 BTC-E Code.

Check lại cho tôi Mã Giao Dịch : 3393 ngày hôm nay 09-01-2015 nhé. Đã chuyển tiền xong từ khoảng 14h30 nhưng trạng thái vẫn là đang chờ.

Tôi mua 50 BTC-E Code.
đang checking cho bạn. bạn kiểm tra inbox nhé.

ps: lần sau bạn pm yahoo cho mình, dễ support hơn;)

Last edited:
giải quyết giùm em cái giao dịch này . đã 3 ngày chưa nhận đc tiền ....

3412
ok bạn, vì API bên PM nó k thông báo là nhận được giao dịch này, bạn inbox mình log giao dịch này và số batch# để mình tiện check nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week