Các anh/chị trong forum giúp đỡ em thắc mắc này với? (Megatypers.com)

Status
Not open for further replies.

daominhdam

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hiện tại em có 1 Account chủ và khoảng 20 Account con
Các acc con của em đăng kí thì đều khác IP với Acc chủ nhưng đều để chung 1 ví tiền Pay về 1 tài khoản Liberty Reserve. Các anh, chị cho em hỏi là như vậy là vi phạm phải không, có bị khóa tất cả nick chính cũng như nick liên quan fai ko a. Hôm nay lên mạng e có đọc 1 bài về tình hình như vậy nhưng e muốn hỏi ai có kinh nghiệm cho chắc chắn. Đã làm giống em mà đc Pay hay bị khóa.
1 cái nữa em ko biết là đăng kí thì khác IP nhưng khi làm việc em hay Login vào Account chính và Các Account con trên cùng 1 IP để kiểm tra $ xem đc bao nhiêu. Ko biết như thế có được ko a. Nếu các Account của em đag trong trường hợp báo động thì mong các anh, chị có kinh nghiệm chỉ giáo cho em gỡ rối với. Newbie mới vào nghề. Thanks!
:binhsua04:

Last edited by a moderator:
chung 1 ví thì đâu có sao đau bác :binhsua02:

bạn cứ vào topic có sẵn mà coi kìa lập topic vấn đề này mod đửa ra đảo ở đó close topic luôn nhé :binhsua09:

Help Me???

"1 cái nữa em ko biết là đăng kí thì khác IP nhưng khi làm việc em hay Login vào trang chủ: megatypers.com (lưu lại IP khi login) để kiểm tra Account chính và Các Account con xem đc bao nhiêu $. Ko biết như thế có được ko a. Thấy anh nickname: "tunvit" - tác giả của soft Bubu-Team nói là hên xui lắm, dễ bị khóa hết nick (xui nh hơn hên). Nhưng ko lẽ vì như vậy mà bị khóa hết nick sao" Hix hix...?
Giải đáp cái này được ko các Bác. Cái này mới là vấn đề chính em cần tháo gỡ mà.Thanks!

Last edited by a moderator:
có sao đâu cứ log vô mà làm là được đâu phải chơi offer đâu mà lo

6 acc 1 ví tiền vẫn về đếu hàng tuần,mà dạo này nó pay gộp chung luôn :D,nhìn tiền về phê con mắt:binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week