Các bác cho e hỏi PP nó email thế này là sao. Giải quyết thế nào @@

hyipdep

Junior
Reactions
16
MR
0.027
Phone Number
Call me! Call me!
Nay em vào email. Giật mình thấy email của bọn Paypal mất dậy. Sợ quá tưởng lại limit. Em bị 2 cái rồi. Nhưng mà lại không phải limit nó báo tiêu đề thư như này
[h=1]your PayPal transaction was declined – here's what to do[/h].Các bác xem bị sao giúp e với :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:. Nội dung của email thế này :
You recently tried to pay with PayPal but the transaction was declined because your debit/credit card provider did not allow it to go through.

How to complete my payment

You may add or choose another payment method to avoid a similar situation in future by following these steps:
1. Log in to your PayPal account at www.paypal.com
2. Go to 'My preferences' then 'My money'.
3. Add a new card or choose a different payment method as default.

You may also contact your card provider to understand why your payment did not go through.

Yours sincerely,
PayPal

Thẻ dùng để veri hết tiền hoặc bị âm :m122: nạp vào vài chục k là trở lại bình thường
Rõ ràng e chuyển 100k vào đó mà. mà veri e thấy hết có 2$ thôi mà. 100k của e là gần 5$ rồi. Thế là như nào bác. Nộp thêm tiền vào là đc ah. Giờ e rút tiền về bank liệu có bị limit ko

Còn phải tùy thẻ của ngân hàng nào, có ngân hàng bạn nạp 100k nhưng 100k đó là số dư tối thiểu trong thẻ thì đâu có xài được 100k đó :D

Còn phải tùy thẻ của ngân hàng nào, có ngân hàng bạn nạp 100k nhưng 100k đó là số dư tối thiểu trong thẻ thì đâu có xài được 100k đó :D
Trong thẻ có sẵn 100k. Em nhét thêm 100k là 200k trong tổng tài khoản. Vậy vẫn chưa đủ ah bác

Mình nghĩ cậu nên kiểm tra xem paypal có bị hack không ? chứ tự nhiên nó bảo dép tiền vào làm gì :D

Trong tài khoản Paypal nó có hình này các bác ah Ảnh chụp màn hình_2013-05-20_011149.png

Cái này chắc do ai hoặc site nào đó của bạn chuyển tiền vào nhưng bạn chưa đủ thông tin nên nó từ chối,ấn vào update,điền đủ thông tin vào là hết

update Card detail kìa bạn, ko biết vì sao nhưng hiện cái thẻ bạn dùng veri ko còn hiệu lực , nhìn hình đoán bệnh =.='

Mấy bác toàn đoán mò, cái này nó thông báo kệ mịa nó:
Vào remove cái thẻ đi rồi add lại để 2 -3 ngày là nó hết. chả có gì phải sợ.
Tình trạng này là dùng cái thẻ debit của ACB

K cần trả lời cugx được . K sao cả

Mấy bác toàn đoán mò, cái này nó thông báo kệ mịa nó:
Vào remove cái thẻ đi rồi add lại để 2 -3 ngày là nó hết. chả có gì phải sợ.
Tình trạng này là dùng cái thẻ debit của ACB
Đã bị lần nào chưa mà phán người khác đoán mò ? :m146::m146::m146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week