Ask Các bác cho em hỏi chút về PTU giờ chơi gì :-)

love_token273

Banned
Reactions
2,085
MR
0.000
E chào các Pác :)
Em dự định làm 1 site về Ebook mà khó kiếm nguồn quá. em mạo muội lập topic này. hi vọng các đàn anh đi trước giúp đỡ Newbie kiếm chút cháo trong lúc PTU vẫn còn chút hi vọng :(
Các Bác giúp em với nhé!
e xin cảm ơn các Bác nhiều!

tommysmith

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Hơ, site thì lấy blogspot or wordpress làm, chịu kó kiếm theme mày mò làm cũng đc cái nhìn kha khá tiết kiệm đc host :D bỏ tiền 240k ra kiếm cái .com gắn vào là xong ^^ còn nguồn thì mày mò đi, đừng đi theo thị trường trừ...xxx :)) mình đang làm film nhưng chỉ các thể loại film discovery, vừa sở thích vừa kiếm chác cho zui nên dù PTU sao cũng vui vẻ làm mới đỡ ngán bỏ dỡ, PTU ngắc ngư thì tranh thủ wa mấy loại như chăn GÀ hay adf.v.v.. có điều nếu chỉ làm just for money thì thôi bỏ sớm, làm có động lực hay hứng thú hay lý do gì khác để duy trì khi lỡ PTU die còn đc.

Hơ, site thì lấy blogspot or wordpress làm, chịu kó kiếm theme mày mò làm cũng đc cái nhìn kha khá tiết kiệm đc host :D bỏ tiền 240k ra kiếm cái .com gắn vào là xong ^^ còn nguồn thì mày mò đi, đừng đi theo thị trường trừ...xxx :)) mình đang làm film nhưng chỉ các thể loại film discovery, vừa sở thích vừa kiếm chác cho zui nên dù PTU sao cũng vui vẻ làm mới đỡ ngán bỏ dỡ, PTU ngắc ngư thì tranh thủ wa mấy loại như chăn GÀ hay adf.v.v.. có điều nếu chỉ làm just for money thì thôi bỏ sớm, làm có động lực hay hứng thú hay lý do gì khác để duy trì khi lỡ PTU die còn đc.
Cảm ơn bác! em tính làm Ebook ma nguồn khó khăn quá mới lên đây hỏi kinh nghiệm anh em! bác nào biết thì chỉ bảo em với. chứ đừng ném gạch vì em Newbie mà. không biết thì em mới hỏi! Chi sợ thằng giấu dốt ko hỏi thôi :D.
Thanks Các Bác!

Uh, làm chuyên 1 mục trước đã, như mình thích xem về IT chẳng hạn, chỉ lên torrent cắm down về dạng đó, chọn có thể vào amazon chỉ lựa những ebook high rate như từ 3 sao trở lên chẳng hạn, rồi ghi chú ebook đầy đủ và link down..v.v.. làm đẹp và kỹ, chọn hàng chất, 1 chuyên mục thì chắc tốt hơn chỉ up tên ebook và bìa rồi quăng link - cái dạng này nhìu wá rồi sao cạnh tranh lại đc :)) nên làm tập trung hàng chất sẽ tốt hơn, Hì, hồi xưa dạo vòng vòng thấy mấy site chuyên magazine có mục magazine xxx thấy...nhìn cũng muốn click down thử liền :binhsua11:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week