Ask các bác chơi roadbet cho hỏi với

giangcx90

Senior
Solutions
1
Reactions
318
MR
2.899
Tình hình là hôm qua có tạo 1 acc roadbet, dep vô 50, đánh 1 ván đc 10, sau đó rút hết ra ngon lành.
Hôm này thì lại quên mất cái acc kia, nên lại tạo 1 acc mới, dep vô 200, đánh 1 trận bóng rổ 50$. Trận này tớ có đánh hiệp phụ và nếu luật tính cả hiệp phụ thì tớ đc ăn. Nhưng kết thúc trận thì roadbet chỉ trả 50$ đã cược, và tớ xem trong *** history thì ko thấy trận tớ đánh.
Thứ hai là cái acc trước withdraw thì có sẵn số z tớ đã dùng để dep vào. Rút phát tiền về.
Còn acc này thì không có sẵn số z, tớ phải tự add vào. Và rút từ sáng tới giờ vẫn pending.
Các bác giúp với

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Trường hợp này chỉ có thể chat với supporter site rồi hỏi xong chờ nó giải quyết nhé. Mình cũng từng bị 1 mã win nhưng site trả kết quả là thua, contact supporter thì nửa ngày sau nó giải quyết.
P/S: khi contact nhớ nói rõ nick *** + mã *** + tình trạng mã *** thật rõ ràng để nó ko cần hỏi lại tốn thêm thời gian chờ.

Trường hợp này chỉ có thể chat với supporter site rồi hỏi xong chờ nó giải quyết nhé. Mình cũng từng bị 1 mã win nhưng site trả kết quả là thua, contact supporter thì nửa ngày sau nó giải quyết.
P/S: khi contact nhớ nói rõ nick *** + mã *** + tình trạng mã *** thật rõ ràng để nó ko cần hỏi lại tốn thêm thời gian chờ.
Làm gì biết mã *** đuợc hả cậu, trong *** history ko có, giống như là tớ chưa hề ***

Reactions
118
MR
0.000
cùng dep 1 số Z thì chắc phải gửi info cho nó veri rồi . Cậu thử vào mail đăng ký cái acc thứ 2 xem nó có gửi mail về bắt gửi info lên ko

hoangngoc

Senior
Reactions
587
MR
0.000
nghe xong chẳng hiểu, acc thứ 2 bạn dep vào bằng cổng nào vậy?

trường hợp bạn cược trận bóng rổ nhiều khả năng kèo chưa xác nhận nên trong history chưa có

Tại tớ tạo 3 acc trên 1 ip,
hix, kèo bóng rổ, đã trừ tiền khi *** rồi, khi đó đã vô history rồi, nhưng khi kết thúc trận thì lại tiền cược về, và kèo trong history mất tích

Announcements

Forum statistics

Threads
423,994
176,472
Latest member
tequrager

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back