Ask Các bác giúp đỡ cách chống Report file và xóa file host hàng loạt

tempered12

Junior
Reactions
85
MR
0.000
chẳng là em cũng tham gia PTU được 1 time, tuy nhiên cứ post được vài ngày thì host lại xóa sạch file. E cũng đã nghe mấy bác trong 4rum update lên premium để giữ file được lâu. Tuy nhiên kết quả không như mong muốn, file vẫn bị xóa đều, thậm trí xóa còn nhiều và nhanh hơn trước. TB mỗi tuần xóa từ 200 đến 400 link, và bây giờ số file đã tăng lên con số hơn 1k trong 1 tuần. Mặc dù đã cố up lại nhưng file đã xóa, nhưng tốc độ xóa cao gấp hiều lần số file up mới. E hy vọng post bài ở đây mong được sự giúp đỡ và chia sẻ của mọi người.
E xin chân thành cảm ơn :)

Bạn chơi càng lâu -> hàng càng nhiều -> xóa càng nhiều => Xóa ít -> chơi ít + ko chia nhiều file ;;)
cảm ơn bác. E e chỉ thấy lạ là cố gắng upload lại, nhưng càng up lại, số lượng file xóa càng nhiều , đền tuần này số tổng số file xóa đã là 6k. Liệu e đang bị tool report phải không? có bác nào biết giúp em với :(

cảm ơn bác. E e chỉ thấy lạ là cố gắng upload lại, nhưng càng up lại, số lượng file xóa càng nhiều , đền tuần này số tổng số file xóa đã là 6k. Liệu e đang bị tool report phải không? có bác nào biết giúp em với :(
chơi waze hay xxx vậy cậu mà chơi host gì mà del ghê vậy tớ thấy RG là thằng del chó chết nhất rồi

RG còn xóa ngẫu nhiên file của mình cơ, không phải do DMCA luôn. Trên Wjunction có mấy người dính rồi.

Một số 4r có auto report cứ post lên là dính xoá ngay

RG thì nó xóa theo cảm hứng + report mà nên dã man lắm tớ bị xóa ngẫu nhiên suốt up lên chưa post đã xóa. file up lên 4 tháng *** sao tn nó cũng xóa
RG còn xóa ngẫu nhiên file của mình cơ, không phải do DMCA luôn. Trên Wjunction có mấy người dính rồi.

cái của mình lại khác các bác ah. Cứ khoảng 1 tuần thì bị xóa 1 loạt file. Chủ yếu là file trong 1 tuần đã post . Chủ yếu các site : Bitshare, freakshare , Ul và turbo.
Mình đang nghiềng về phương án bị phá hơn bởi lẽ mình kiểm tra thì thấy site đã có dấu hiệu DOS tuy nhiên không thấy hiệu quả, Và mình kiểm tra thấy có nhiều site mới thành lập ra có giao diện giống hệt của site mình. Cũng hơi buồn một chút bạn à
Mình chỉ,Hy vọng là không phải người VN mình làm như vậy thôi .
Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week