các bác trả lời giúp em vấn đề Withdraw Paypal về ngân hàng VN

mrddthanh

Junior
Reactions
12
MR
0.000
cho mình hỏi là paypal không Upgrade thi co thể chuyển được max nhiều $ về ngân hàng việt nam một lần chuyển. và mỗi tháng có thể chuyển được max là bao nhiêu $. và nếu Upgrade thì mất bao nhiêu $/tháng.

cho mình hỏi là paypal không Upgrade thi co thể chuyển được max nhiều $ về ngân hàng việt nam một lần chuyển. và mỗi tháng có thể chuyển được max là bao nhiêu $. và nếu Upgrade thì mất bao nhiêu $/tháng.

Không Upgrade là sao ? Tài khoản verify chưa, hiện tại là Personal hay Premier ? Trả lời lại mới biết được nhé ;))

Tài khoản verify rồi bác, tài khoản là Personal thì phải,không nhớ rõ lắm

Tớ dùng Premier thì không giới hạn, Personal hình như tổng $500/tháng, không giới hạn trên lần rút. Cậu ấn vào View limit ở My account để xem chính xác nhé ^^

Tớ dùng Premier thì không giới hạn, Personal hình như tổng $500/tháng, không giới hạn trên lần rút. Cậu ấn vào View limit ở My account để xem chính xác nhé ^^

mình không nhìn thấy ở đâu cả, nhưng mà tuần trước mình vùa rút hơn 1k $ rồi,nếu như bạn nói thế của mình chắc là Premier rồi :D, vi nếu Personal thì chắc là chỉ <500$

mình không nhìn thấy ở đâu cả, nhưng mà tuần trước mình vùa rút hơn 1k $ rồi,nếu như bạn nói thế của mình chắc là Premier rồi :D, vi nếu Personal thì chắc là chỉ <500$

Ừm :D Ở My account dưới Welcome ... nó ghi đầy đủ luôn mà:

Account Type: Premier
Status: Verified
Sending and Withdrawal Limits: View Limits

Cũng có trường hợp cùng 1 loại tài khoản mà giới hạn của 2 tài khoản khác nhau đó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week