Các bạn có trí tưởng tượng phong phú vào đây giải thích hộ tớ

Paid

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Là thế này,hôm kia có mua id của bác Master LukeLucy ,Id chủ group bị sai pass nhưng bác ấy nói là id mua của chị Nguyên nên không sao,Pass mail không quan trọng :binhsua75:
Ok thôi,nhưng tớ có nói nếu id bị gì thì bác ấy phải chịu trách nhiệm,nếu không tớ sẽ vào forum để report:binhsua79:
Bận quá chỉ gỏ được 1 ít là thôi ~0.7$ thôi,nhưng tối hôm qua login acc chẳng được,Pm bác ấy mãi cả ngày,trưa nay nhận được tin như thế này
Code:
16:07:35   hi_lukelucy: haha lớn rồi đừng mắc  cười như thế

16:07:40   hi_lukelucy: ăn vạ hả  bạn

16:07:56   hi_lukelucy: trăm ng mua id chả  sao có mình bạn có vấn đề

16:08:17   hi_lukelucy: khi sell và buy , đã  check ok là coi như hoàn tất nhiệm vụ

16:08:39   hi_lukelucy: mọi chuyện sau này là  chuyện của cậu ko liên quan j mình

16:09:43   hi_lukelucy: và nếu ý cậu là mình  đổi pass thì nói chả ai tin dc đâu , id lẻ còn hơn 2000 chưa add vào gr thiếu j  id mà phải làm chuyện ruồi bâu như thế
Nhưng sau đó tớ pm tiếp thì bác ấy đã đưa lại pass,và xin lỗi vì đã nổi nóng do thua bóng.Tớ không chấp nhưng có 1 số điều không thể hiểu nổi
Thứ nhất:Việc mất pass id chủ group không phải việc mất pass do bị forgot pass không đâu mà là có người đã login vào,bằng chứng là việc payout 3 id con về balance 0,và khi nảy LukeLucy đã cho lại pass mail đúng và login được
Rõ ràng người này biết pass mail,còn 1 điều nữa ai cũng biết id chị Nguyên đặt user loạn cả lên,vậy ai đoán được user => chỉ có 3 người biết user này...chị Nguyên LukeLucy và tớ
Thứ 2 : 3 id con đều bị forgot pass và đều được login mail để lấy pass,bằng chứng là có mail 10h trước,Sau khi tớ pm thì cậu ấy đã cho lại pass mail id con,
Vậy ai có thể giải thích giúp là ngoài LukeLucy ra,có trường hợp nào 1 bác siêu nhân nào đấy có thể làm cái điều phi thường đấy,Và nếu có,có bao giờ người ta lại đặt pass là 123456 để LukeLucy đoán ra không và còn nữa id con bị change pass,nhưng bạn ấy vẫn có thể login mail với cái pass 789/*- haizzzzz
Ai giải thích hộ với nhé,Lưu ý đấy không phải topic report
Còn 1 điều tớ muốn nói,tớ không phải con nít,vì thế cậu đừng rung cây dọa khỉ "và nếu ý cậu là mình đổi pass thì nói chả ai tin dc đâu , id lẻ còn hơn 2000 chưa add vào gr thiếu j id mà phải làm chuyện ruồi bâu như thế" có thật cậu còn 2k id chưa add group :binhsua06:

kiểu này chắc một trong 3 người ra tự thú đi =))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week