Các bạn nên xem lại chữ kí

Century

Junior
Reactions
224
MR
0.000
dạo gần đây có nhiều chữ kí "auto" mở nhạc mỗi khi xuất hiện trong page nào đấy của 4rum. có thể các bạn là fan cuồng của nhóm nhạc hoặc bài hát đấy nhưng mình nghĩ chỉ nên nghe trong máy tính của bạn chứ để lên đây giảm tốc độ load page mà cứ phải tìm ai có chữ kí đó để tắt đi rất là bực. lại là đang đêm yên tĩnh thi nói thật ngang với bị dọa ma. đấy là chưa kể vào những bạn gét bài hát đấy thì ức chế thôi rồi.
Các bạn xem xét và xóa dùm đi :binhsua75:

mình cũng rất ức chế. mỗi lần vào page nào mà có ng để chữ ký xong nó tự bật nhạc hoặc tự down của idm thấy khó chịu kinh khủng >"<

Lẽ ra anh Shin ko nên cho chèn Flash vào chữ ký. Lợi chẳng bù với hại. Làm mmo thì cần j chèn Flash vào chữ ký? :(

Các pác cứ chọn tắt tiếng đj là đc ... mình chọn rùi nên chả có cái nào nó hát cả ... :binhsua146:

Có thể tắt riêng chức năng Auto Play mà ha??

Thực ra đặt nhạc ở sign vừa có lợi vừa hại. Hại thì Cen trình bày rồi, lợi thì theo như mình thấy là rất nhiều bài hay mà h mình mới biết :m129: ~

Thực ra đặt nhạc ở sign vừa có lợi vừa hại. Hại thì Cen trình bày rồi, lợi thì theo như mình thấy là rất nhiều bài hay mà h mình mới biết :m129: ~

cũng là 1 ý kiến. vậy thì bỏ auto play là được :binhsua53:. nghe 1 lần thì vui chứ cứ next page nghe 1 lần thì k vui nữa đâu :binhsua72:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week