Ask các bro giúp em với...!

Reactions
75
MR
0.000
tình hình là em vào trang extremecoderz.com ko nổi. Nó báo thế này

Trong khi vào máy khác thì vẫn đc!

vmmmo

Banned
Reactions
455
MR
0.000
Chat with me via Skype
mày bị ban Ip rồi, clear sạch cache trong FF đi, rồi reset lại Modem:-S

1 bạn EX cái gì ah

2 nên xóa history của Fire Fox đi riset lại máy xong vào lại

3 tắt MODEM đi vào lại

4 dùng trình duyệt khác FF nhiều khi điên lắm

em xóa cache,reset máy rồi vẫn ko vào dc! sang bên anh bạn vào trang đó cũng ko đc? Phải chăng chủ nhà chặn ip trang đó? auto Mp4 giờ cũng ko vào nổi vì ko sao kết nối đc đến trang chủ!!! Help ....

IP bị ban rồi.
1 xóa cookie
2 làm sao cho IP đỗi thành IP khác

Cám ơn các anh nhiều!
Có điều em chưa hiểu là :
1./ tại sao nó trang đó lại baned ip của em? Phải chăng dùng nhiều trình duyệt khác nhau trên 1 ip?
2./ Em sẽ phải dùng phần mềm đổi ip hay chỉ cần reset modem là đc?
3./ Nếu mọi cách phương án giải quyết đều không khả thi thì em phải làm gì để vào đc trang đó, vì auto mp4 muốn hoạt động thì key soft mp4 phải đc trang đó nhận diện?!!!!!
Thank câc anh đã giúp đỡ em!

lebadinh

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
không dùng phần mềm đổi ip gì hết. phức tạp mà mạng lại vào chậm đi.còn nữa chẳng lẽ mỗi khi chậy cái mp4 cứ phải xóa cookie. rồi chậy cái phần mềm đổi ip nữa . tốt nhất là xóa cookie của firefox đi không thì gỡ hẳn firefox ra ( nhớ là gỡ cho sach) khởi động lại model chắc là được. kiểm tra thêm trong file hots xem co virust ngăn chặng đia chỉ của extremecoderz.com không.

không dùng phần mềm đổi ip gì hết. phức tạp mà mạng lại vào chậm đi.còn nữa chẳng lẽ mỗi khi chậy cái mp4 cứ phải xóa cookie. rồi chậy cái phần mềm đổi ip nữa . tốt nhất là xóa cookie của firefox đi không thì gỡ hẳn firefox ra ( nhớ là gỡ cho sach) khởi động lại model chắc là được. kiểm tra thêm trong file hots xem co virust ngăn chặng đia chỉ của extremecoderz.com không.
Anh nói kiểm tra "file host" xem có virust ngăn chặn ko là sao? em vẫn chưa rõ điểu này! Mong các anh giải đáp giúp em

nhìn cái ảnh bạn post lên thì. thì không phải do vi rust chặng lại. nên không cần phải kiểm tra nữa. giờ chỉ có sử lý ip và cookie.
mọi người bảo như thế thì bạn cứ thử xem có được không đã. rồi lại hỏi tiếp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,972
176,449
Latest member
ecostream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week