Help Các lợi ích và công dụng của payoneer ( đã test)

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,634
MR
0.073
Facebook
Follow me on Facebook
Anh e chắc đều biết payoneer, nhưng nhiều anh e chưa hiểu rõ nó dùng để làm gì, và nó có công dụng gì. hôm nay rank giải đáp cho anh e chút kiến thức ít ỏi, mấy bác pro dừng ném đá iem.

1. Paypal, Ebay hai thằng này là 1 nên cộng chung lun, payoneer đã dc paypal và ebay chấp nhận làm phương thức thanh toán, các bạn có thể dễ dàng rút tiền, nạp tiền thông qua công paypal về payoneer và ngược lại. Điều đặc biệt ở payoneer là không cần trùng tên, hay họ hay địa chỉ, tiền vân về đều dều.
nếu anh e xác định xài lâu dài cho den khi hết hạn card thì cần trùng name còn không thì cứ thoải mái. Nhờ ưu điểm này mà mấy bác đã mở dịch vụ rút tiền paypal US hoặc mua tài khoản với giá bèo để hưởng chenh lệnh với những anh e có tài khoản PP US nhưng ko có bank. Mình đã test và rút với paypal US 180 ngày và tiền về đều đều và cực nhanh, chỉ trong 2 ngày. ( còn Ebay thì là nồi cơm của các bác pro, iem ko dám ý kiến)
Rút tiền PP về bank US thì ko tốn fee, còn về bank VN thì tốn 110k ( khoản 110k này bủ đắp vào khoản các bác ra ATM rút tiền tốn 70k, còn lời 40k) Quá ngon cho anh em

2. Nếu anh e chơi linkbuck thì nó thật hữu ích, rút về PP VN nhiều khi bị limit, rút lun về payoneer là có tiền ngay lập tức, ko phải dợi chờ.

3. Amazon : Hiện site đã chấp nhận thanh toán qua payoneer, và tiền từ Amazon thì sạch với payoneer, nên tiền về nhanh chóng và lẹ làng ko phải sell code gilf với giá bèo lại còn bị hold.

4. Aff, Clickbank, offer ....: Anh e chơi thể loại này thì biết, rút về paypal nhiều khi còn bị limit nếu acc trust kém, do tình hình PP đã bão limit, mà sell thì tỉ giá thì thấp, còn with bank thì mấy ngày.

5. Với acc payonner, anh e có thể tạo dc 1 acc PP US ver, 1 acc Payza Ver, 1 acc Moneybooker Ver để xài mà ko phải mua ( theo tỉ giá bác muabank sell là 15$/1acc thì anh e đã có 45$ rồi)

6. Tiền payoneer ko bị mất giá, luôn luôn ở mức 20k/1USD, nếu dep từ bank lên thì tầm 22k/1USD còn dợi 3 ngày cho approve, anh e nào ít tiền cho thể sell, khỏi rút dỡ tốn fee.

7. nếu anh e có đi du lịch, thì thật tuyệt vời nhé, qa dó có tiền tươi USD hay EURO rút để cuộc vui ko bị gián đoạn.
Còn nhiểu tiện ích của nó đợi anh e khám phá, chút hiểu biết ít ỏi, mong anh e thông cảm.

Last edited:
mình chơi aff xài thằng này nhanh gọn lẹ luôn
hồi xưa mỗi lần nhận $ là toàn check
đợi check đã lâu đi đổi check còn mệt nữa
nhiều lúc còn k nhận được check
may mà khai phá ra cái payoneer này nên giờ rất đỡ
nhưng thằng này có 1 nhược điểm là update giao dịch trên acc cực chậm :(
nếu có bị mất tiền chắc 2 tiếng sau mới biết :))

cậu chủ cho mình hỏi là khi with tiền về bank dc rồi thì làm sao để có thể rút tiền trong card payonêr. ra atm vietnam có rút đc không

Nghe nói phí rút về mắc lắm...cầm cái thẻ đó ra atm rút nó trừ ngược trừ xuôi...

Điền địa chỉ thế nào để nó gủi về nhà mình nhỉ....điền tiếng việt ko dấu hay có đấu hay là phải viết bằg eng.

cậu chủ cho mình hỏi là khi with tiền về bank dc rồi thì làm sao để có thể rút tiền trong card payonêr. ra atm vietnam có rút đc không
mình trả lời thay nhé
rút vô tư tại bất kỳ atm nào trên thế giới chấp nhận master card
ở vn có thể rút ở atm anz max được 10tr để tránh fee nhiều
rút 10tr thì balance bị trừ đi 496$ :D

mình trả lời thay nhé
rút vô tư tại bất kỳ atm nào trên thế giới chấp nhận master card
ở vn có thể rút ở atm anz max được 10tr để tránh fee nhiều
rút 10tr thì balance bị trừ đi 496$ :D
khi rút vẫn cần cái mã số bí mật như ngân hàng của vn àk.
mình tính mua 1 cái nhưng ko biết khi mua thì cần những thông tin gì, hay chỉ cần thẻ thôi. mong mọi người giúp

mình đang có 1 cái trong ví mà chưa có tiền để rút :))

khi rút vẫn cần cái mã số bí mật như ngân hàng của vn àk.
mình tính mua 1 cái nhưng ko biết khi mua thì cần những thông tin gì, hay chỉ cần thẻ thôi. mong mọi người giúp
có chứ
phải cần mã bin của thẻ để rút như bt
cần thẻ, acc payoner gồm email và pass

rút bt nhé nhưng hình như mỗi lần chỉ rút đc 2 củ, mỗi lần rút bị trừ 20k (vietin bank)

mà giờ ko có miễn phí payoneer nữa nhỉ ai có link invite nhận thẻ ko share mình với

cậu cho mình hỏi là email này mình có thể change đc ko và làm sao để ko bị lấy lại
change email, pass, địa chỉ thoải mái. Mún ko lấy lại, thì bác mua của ng uy tín và có bảo hành

Announcements

Forum statistics

Threads
422,692
174,970
Latest member
caxengmy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back