Spotlight Các net mobile hiện tại

Status
Not open for further replies.
Mấy anh chị em hãy chia sẻ để cùng nhau táng nhé =))
Yeahmobi, Appflood, Mob > leghung,...Nhiều net nũa nhưng các net mình nói được nhiều người chiến vì rate cao, off cũng nhiều, 1 cái quan trọng là pay tuần,...1 Cái quan trọng hơn là có được Pay hay không là 1 vấn đề ;))
List NET cho cậu : http://www.mobyaffiliates.com/mobile-advertising-networks/
Vào change ip rồi rec acc và chiến thôi :)

Yeahmobi, Appflood, Mob > leghung,...Nhiều net nũa nhưng các net mình nói được nhiều người chiến vì rate cao, off cũng nhiều, 1 cái quan trọng là pay tuần,...1 Cái quan trọng hơn là có được Pay hay không là 1 vấn đề ;))
List NET cho cậu : http://www.mobyaffiliates.com/mobile-advertising-networks/
Vào change ip rồi rec acc và chiến thôi :)
solo à bác. e vẫn mơ hồ về solo .bác có thể giải đáp giúp em đc ko ạ

solo à bác. e vẫn mơ hồ về solo .bác có thể giải đáp giúp em đc ko ạ
Bạn muốn biết thông tin gì mình biết thì nói cho :)

Bạn muốn biết thông tin gì mình biết thì nói cho :)
về cái net ấy.nó là 1 trang web xong mình vào đăng ký rồi lấy link ứng dụng chèn vào web của mình xong mình fake ip tải phải không. số tiền net trả cho mình là số lượng lượt cài app từ link ứng dụng của nó đúng k

về cái net ấy.nó là 1 trang web xong mình vào đăng ký rồi lấy link ứng dụng chèn vào web của mình xong mình fake ip tải phải không. số tiền net trả cho mình là số lượng lượt cài app từ link ứng dụng của nó đúng k

trên lý thuyết là thế. ngoài ra còn tăng tràffic. Fake sao cho n trả tiền chứ

nhg đc nhiều hơn là mem đi cày đi không :)
Làm NET thì ăn 4 5 lần 1 thằng mem, như cậu làm được 3 triệu thì admin của cậu ăn tầm 10 triệu từ công sức của cậu, Admin càng nhiều mem thì càng giàu, nhưng nếu bị banded thì admin móc tiền túi phải trả tiền cho mem.làm vs net cần nói được tiếng anh,lâu lâu net nó gọi hỏi thăm :) Trafic thì ngoài cheat nên có 1 lượng real traffic thì an toàn hơn

Last edited:
Làm NET thì ăn 4 5 lần 1 thằng mem, như cậu làm được 3 triệu thì admin của cậu ăn tầm 10 triệu từ công sức của cậu, Admin càng nhiều mem thì càng giàu, nhưng nếu bị banded thì admin móc tiền túi phải trả tiền cho mem.làm vs net cần nói được tiếng anh,lâu lâu net nó gọi hỏi thăm :) Trafic thì ngoài cheat nên có 1 lượng real traffic thì an toàn hơn
@@ mình cực kém trong khoản nói. mình gõ tiếng anh ra app nó đọc nc với người nc ngoài dc không nhỉ :))

@@ mình cực kém trong khoản nói. mình gõ tiếng anh ra app nó đọc nc với người nc ngoài dc không nhỉ :))
Tài liệu cơ bản cho các bạn muốn tìm hiểu. Lâu ko SHARE ^^!
Đã EDIT LINK

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00