Solved các pro facebook giúp mình với!

Status
Not open for further replies.

adam27944

Hero
Reactions
723
MR
0.068
Tình hình là có chiến mấy site like facebook, bây giờ face nó không cho đăng nhập, đòi phải xác minh ảnh bạn bè. mà mình thì có biết ai là ai đâu vì like lung tung mà! có cách nào login lại được không ạ? Và các bác cho hỏi luôn là làm sao để nó không khóa acc facebook của mình?
Xin cảm ơn!

dc chưa bạn,cũng bị vậy :(
Tình hình là có chiến mấy site like facebook, bây giờ face nó không cho đăng nhập, đòi phải xác minh ảnh bạn bè. mà mình thì có biết ai là ai đâu vì like lung tung mà! có cách nào login lại được không ạ? Và các bác cho hỏi luôn là làm sao để nó không khóa acc facebook của mình?
Xin cảm ơn!

Upvote 0
theo kinh nghiệm bấy lâu thì khi nó đã bắt xác nhận thông tin bạn bè như thế thì coi như xong.

Upvote 0
Đã bỏ 1 acc vì cái này :D

Upvote 0
bỏ acc đó => tạo acc khác => nghiên cứu cách like làm sao mà facebook không khóa mặc dù tài khoản chỉ mới tạo 1 ngày (có cách nhé)

Upvote 0
:rolleyes:Kinh nghiệm là KHÔNG BAO GIỜ dùng nick chính khi kiếm tiền bằng like FB nhé:D

Upvote 0
ko sao cả bạn ơi .cứ chọn đại ảnh đi , chừng nào dc thì dc chứ ko khóa acc đâu

Em phục bác thật. Chọn đại sai nhiều lần nó đếc cho xác minh nữa đâu. em bị mấy acc rồi nên chừa

Upvote 0
cách gì chỉ cho ae biết với cậu! cảm ơn nhiều!

Bạn có bao nhiêu Friends. Nếu tầm 1-200 ngồi mò được còn nhiều thì Botay.com.
Bạn có số ĐT xác minh không. Hoặc bạn có giấy tờ gì có thể xác minh không.
VD như CMTND. Chụp ảnh rồi gửi cho nó đợi nó hồi âm

Upvote 0
nó đưa anh xác minh mà 1 trai 1 gái. mẹ nó thằng blbeg j đó làm ăn như shit

Upvote 0
Mình cũng bị nó chơi khăm gần chục acc rồi. nhưng cũng mò lại được 2-3 acc. nhưng mò tốn thời gian lắm. :) ngồi mò chi bằng lập acc khác.

Upvote 0
chia sẻ cho bác 1 ít KN đỡ bị facebook tím chym này:

Lập acc thì thoát hết gmail. hoặc yahoo mail trước ra. tầm 5-7 tiếng mới lập 1 acc. lập xong có số ĐT xác minh càng tốt.
Nên add 5-10 thằng Friends. Nếu Site nào nó bắt 100 Friends thì mình add 100. Không nên face Ip, Face book nó tóm ngay. :)) Like thì từ từ thôi. cứ hùng hục là nó cáu đấy :))

Rảnh qua đây chiến Like với mình:

http://getautolike.com//?ref=7196

Upvote 0
Chào bạn,

Vấn đề của bạn chắc đã được giải quyết, mình xin phép Closed Topic.

Mọi chi tiết Inbox cho mình :D!

Chúc bạn thành công,

Thân.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661