Help các thánh android dừng lại đọc hộ cái này với, cám ơn

Reactions
1,323
MR
0.240
Google Plus
Follow me on Google Plus
About the IDFA
The IDFA may be used by advertisers to run remarketing campaigns and record “conversions” (purchasing or downloading). The IDFA has two key features:

• IDFA can be reset by the user at any time.
  • Users can opt out of all remarketing by enabling a device setting called "Limit Ad Tracking" (LAT), which restricts advertisers from using the IDFA for behavioral advertising. The Ad Exchange will not pass the IDFA if the LAT preference is enabled on a user’s device.

We see many publisher run old traffic, please update traffic!

IDFA là cái này Identifier for Advertising (IDFA)

Đọc không hiểu luôn
nghĩa là làm ơn change hộ cái google ad id đó bạn,

but if you run the android offers , Device IDFA/Android must be passed on every click and conversions

Hình như IDFA chỉ cho IOS thôi mà. giờ đừng nói cho android nữa chứ :( :(

IDFA nghĩa là ID for advertising, google id đấy bác

Google id change bá cháy chưa thấy net phản hồi chắc net thích :p haha

Cái đó change đc mà. :D
tất nhiên change được, mình nói ae change hộ cái, vì

như mình nói, vì không chịu change ---> nhà quảng cáo k đạt được mục đích ---> ad scam net---> net scam pub. nguyên một đường dây luôn, hy vọng là không phải như thế vì dù sao thằng kia cũng là small net thôi :(((((((((((((((((((((((

Google id change bá cháy chưa thấy net phản hồi chắc net thích :p haha
net thích mà k phải ai cũng làm như vậy, net không hề nói gì mình cả mà nó đang nói tới pub việt nam, hậu quả là hôm qua thằng brus đã từ giã việt nam, sẽ còn nhiều nữa nếu cứ tiếp tục tái diễn thế này

như mình nói, vì không chịu change ---> nhà quảng cáo k đạt được mục đích ---> ad scam net---> net scam pub. nguyên một đường dây luôn, hy vọng là không phải như thế vì dù sao thằng kia cũng là small net thôi :(((((((((((((((((((((((

net thích mà k phải ai cũng làm như vậy, net không hề nói gì mình cả mà nó đang nói tới pub việt nam, hậu quả là hôm qua thằng brus đã từ giã việt nam, sẽ còn nhiều nữa nếu cứ tiếp tục tái diễn thế này
Uhm mình cũng thấy khá nhiều thím đang băm vô tư ko biết gg ID là gì luôn, nguy hiễm vl
Mong mấy thím đọc đc topic này mà thay đổi cách ăn đi, please

Uk. đúng tồi. với lại change ID gg mới lead. giờ đâu dẽ đùa vs bọn nó

Có mấy ng cứ k để ý cái ID đó. giờ brus nó còn nợ t tiền. nản
Uhm mình cũng thấy khá nhiều thím đang băm vô tư ko biết gg ID là gì luôn, nguy hiễm vl
Mong mấy thím đọc đc topic này mà thay đổi cách ăn đi, please
tks hai thím đã hiểu tâm trạng của mình lúc này :( từ tối hôm qua khi mà các device của mình đều gặp sự cố (blue 7) thì mình đã tìm hiểu nguyên nhân, hỏi thăm ông bạn net thì ổng nói sơ sơ lại như vậy. ổng cho mình xem 1 topic trên forum nước ngoài các DEV và ADS đang kêu gọi các net tẩy chay việt nam :( giờ thì topic đấy k thấy đâu nữa nếu không sẽ show cho mọi người coi

tks hai thím đã hiểu tâm trạng của mình lúc này :( từ tối hôm qua khi mà các device của mình đều gặp sự cố (blue 7) thì mình đã tìm hiểu nguyên nhân, hỏi thăm ông bạn net thì ổng nói sơ sơ lại như vậy. ổng cho mình xem 1 topic trên forum nước ngoài các DEV và ADS đang kêu gọi các net tẩy chay việt nam :( giờ thì topic đấy k thấy đâu nữa nếu không sẽ show cho mọi người coi
Tụi pub nước ngoài gato vn mình đó :confused: tụi net rất thích pub vn nếu mà ăn hiền và an toàn, mà mấy thím vn ngày càng nhiều thím nhảy ra solo mà lại băm ko an toàn làm ảnh hưởng đến tập thể, huhu

show cách đổi idfa đi bác

show cách đổi idfa đi bác
Mình nghĩ ko nên show :p để net nó band hàng loạt thì loại trừ đc khá nhiêu đối thủ, haha. Ai trụ đc sẽ trụ :D thiếu gì info để làm miễn là biết cách ăn

Mình nghĩ ko nên show :p để net nó band hàng loạt thì loại trừ đc khá nhiêu đối thủ, haha. Ai trụ đc sẽ trụ :D thiếu gì info để làm miễn là biết cách ăn
thấy comment của bạn mình đã xóa cái cách đổi của mình ngay lập tức :) không chịu tìm hiểu thì còn bị thế này dài dài, tốt nhất đau 1 lần rồi thôi còn hơn kéo dài chỉ mang lại tổn thương cho nhau

thấy comment của bạn mình đã xóa cái cách đổi của mình ngay lập tức :) không chịu tìm hiểu thì còn bị thế này dài dài, tốt nhất đau 1 lần rồi thôi còn hơn kéo dài chỉ mang lại tổn thương cho nhau
bởi vậy nãy giờ t đâu share. :D

Thà một lần đau thiệc là đau..... :D

bởi vậy nãy giờ t đâu share. :D
thực ra với những thể loại ko chỉ ko show, cuối cùng net banned hàng loạt lại kêu tại newbie như các bác, thì sau này các bác có chết cũng tại các bác thôi :). còn nói thật là em éo phải pub nên e cũng éo phải lo, thằng pub nào làm site em vớ vẩn thì e banned nó. hết :D. các bác nghĩ net nó loại trừ các bạn newbie ko biết cách đổi thì nó tha cho các bác chắc. may ra info các bác ko phải info việt thì mới sống nhé :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom