Help Cách chơi forex hiệu quả

hachichan

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em đang là sinh viên và em mới học chơi forex được một thời gian. Qua tìm kiếm google và các diễn đàn forex em thấy có rất nhiều bài viết nói về cách chơi forex từ newbie đến pro không biết có bác nào trade thật chưa mà chém gió loạn cả lên.

Hôm vừa rồi tham gia khóa học forex ở Nguyễn Trãi có 1 bác chia sẻ cho em cách chơi forex khá hay, đơn giản mà hiệu quả . Mỗi ngày bác ý update 1 video chia sẻ về cách đánh break out chỉ dùng Boilinger Band và Stochastic. Em hiện vẫn đang theo dõi xem như thế nào, có gì sẽ update.

Bác nào có cách chơi forex hay, hiệu quả chia sẻ với em với nhé!

Bác VietPips ở topic bên kia dùng đúng y như lời bạn nói đấy :) breakout.
Mình thì sử dụng Ichimoku thôi, chắc do nắm kiến thức chưa sâu hay sao mà toàn thua :D Các bác dùng Ichimoku thì toàn thấy lãi lớn lắm.
Anh em khác vào cho ý kiến nhỉ?

Nếu như chơi giống với Topic Vietpips bên kia thì vì sao cần có một topic như thế này nữa? Mình có dự định như vậy, chủ topic cho mình ý kiến nhé ! Nếu cậu không có chi mới để khác với topic bên kia thì nó sẽ được gộp lại với topic bên kia hoặc một topic có ý tương tự hoặc không đồng ý nó sẽ bị closed! ^^

đây là những chia sẻ của mình về cách chơi forex,và mình đã tổng hợp lại video để chia sẻ cho mọi người.các bác có thể cùng chia sẻ cách chơi forex riêng của mình,đây là ý kiến của em,mod thấy hợp lý thì để lại.k thì gộp lại dùm em.thanks.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,895
174,069
Latest member
haminhduy2808

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom