cách chữa mồ hôi tay chân

Reactions
0
MR
0.000
mình hay bị ra mồ hôi ở tay và chân, cũng đã tìm nhiều cách chưa rồi nhưng vấn k khỏi, có ai đã từng bị mà chữa khỏi không chỉ cho mình với

mình hay bị ra mồ hôi ở tay và chân, cũng đã tìm nhiều cách chưa rồi nhưng vấn k khỏi, có ai đã từng bị mà chữa khỏi không chỉ cho mình với

căn nguyên của bệnh này là cơ thể bạn yếu ko khỏe mạnh , theo mình hiểu là do ăn uống ngủ nghỉ ko đúng nên thế , có quay công nông ko đấy ? :D , dám chắc bạn ngồi xổm đứng dậy là mặt mày tối sầm lại 1 tý rồi mới trở lại bình thường phải ko ? ăn uống điều độ vào ra tiệm thuốc mua thuốc uống ở đấy có chuyên khoa khám bệnh này đấy , bổ sung viên bổ sủi bọt Pluss vào

Cái này bệnh thần kinh thou
1. Ra chợ mua muối hột về ngâm nước nóng xong hơ tay chân lên.
2. Tập đầu óc bớt căng thẵng, chơi thể thao nhiều, hạn chế ngổi máy tính, quay tay.....
Còn ko đc thì để sau này già già nó hết, đừng đi dao kéo vào là ok

nói chung bệnh này gọi là phong thấp nhưng k bị đau khớp này nọ , mình bị từ nhỏ r này

cách trị nhé, ngâm chân với lá lốt đảm bảo sẽ khỏi
ps : bị từ hồi bé nhưng sau nửa tháng thì khỏi luôn

Mình cũng bị này, rất chi là bực mình vì mỗi lần ko làm gì cả mà nó vẫn ra nhiều lúc muốn bắt tay với người khác mà lại ko dám bắt. Khổ nổi mình chơi thể thao điều độ, cơ thể thì cực khỏe mạnh 1 năm chưa bị bệnh 2 lần nữa

t cũng bị! nên giày dép lúc nào cung hôi xì ! làm bài kiểm tra mà ướt hết tờ giấy :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,555
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom