Suggest Cách fake IP 2 lớp

ngoanhvu01

Senior
Reactions
73
MR
0.001
Hello all. Hiện nay đang bị đứt cáp nên mạng FPT load ra nước ngoài rất là cùi bắp. Vì vậy mình đã xài proxy, sock vietnam. Tốc độ kết nối đã tăng lên đáng kể.

Nhưng khi mình làm offer xài vip72 +proxifier fake thì nó fake trên mạng internet trước khi có proxy VN của mình. Tốc độ rất là chậm. Ý của mình muốn hỏi ở đây là :
Bước 1: Fake IP toàn máy bằng sock , proxy VN ( Lúc đó tốc độ kết nối nước ngoài nhanh ) .
Bước 2 : Mình muốn fake tiếp vip72 trên máy tính ( Đã fake IP toàn máy bằng proxy VN ở bước 1 ). Có cách nào không vậy. thanks so much

mở cái option ở trong IE rồi chỉnh lan setting , dùng proxy hay sock gì thì điền ip+port vào chỗ tương ứng :D thế là thành toàn máy

mở cái option ở trong IE rồi chỉnh lan setting , dùng proxy hay sock gì thì điền ip+port vào chỗ tương ứng :D thế là thành toàn máy
thead hoie là fake lần 2 b à ,chứ fake ip thì tất nhiên phải chính ctrong ân setting thì mới có mạng chứ b

thead hoie là fake lần 2 b à ,chứ fake ip thì tất nhiên phải chính ctrong ân setting thì mới có mạng chứ b
fake toàn máy làm mạng nền rồi dùng firefox chỉnh proxy khác là được ??? thế có phải là fake 2 lần không
không hiểu ý còn vặn vẹo ==!

Bạn ko hiểu ý mình rồi, Ý bạn là xài proxy trên FF để fake lần 2. Còn ý mình là xài proxy để fake toàn máy ở lần 1. Xài vip72 fake toàn máy ở lần 2 . Chú ý là toàn máy không giới hạn trên trình duyệt ie, ff ...

Hello all. Hiện nay đang bị đứt cáp nên mạng FPT load ra nước ngoài rất là cùi bắp. Vì vậy mình đã xài proxy, sock vietnam. Tốc độ kết nối đã tăng lên đáng kể.

Nhưng khi mình làm offer xài vip72 +proxifier fake thì nó fake trên mạng internet trước khi có proxy VN của mình. Tốc độ rất là chậm. Ý của mình muốn hỏi ở đây là :
Bước 1: Fake IP toàn máy bằng sock , proxy VN ( Lúc đó tốc độ kết nối nước ngoài nhanh ) .
Bước 2 : Mình muốn fake tiếp vip72 trên máy tính ( Đã fake IP toàn máy bằng proxy VN ở bước 1 ). Có cách nào không vậy. thanks so much

Có. nhưng cài hơi bị khó.
tùy máy tùy win và ver của các soft kia nữa
MMO là mò là. chúc sớm thành công

Nếu chỉ dùng độc VPN liệu có bị phát hiện ra ip gốc ko nhỉ ?

có fake kiểu gì cũng có cách truy ra cả, chẳng qua khó hay dễ thôi

đang hóng vụ này.

mình đã dùng ssh fake ip cho toàn máy qua proxyfile. xong dùng vip 72 fake tiếp cho iphone qua file proxy.pac . mà thấy không có tác dụng gì thay đổi cả. kkk

Announcements

Forum statistics

Threads
422,485
174,769
Latest member
nguyenhuy8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back