Cách giẢm pri, giỮ pri và 1 sỐ mẪu captcha khó

Status
Not open for further replies.

kellycorde

Banned
Reactions
91
MR
0.000
HIHI, NÓI HƯỚNG DẪN THÌ CŨNG KO ĐÚNG LẮM, MÌNH MỚI CHƠI CAPTCHA ĐC 3 THÁNG NAY THÔI, CHỊU KHÓ THAM KHẢO NÊN CŨNG ĐÚC KẾT ĐC 1 SỐ KINH NGHIỆM.
MÌNH LẬP TOPIC NÀY ĐỄ TRUYỆN LẠI CHO ANH EM CŨNG NHƯ ĐỂ CHO MỌI NGƯỜI BÀN LUẬN VỀ CÁCH GIÃM PRI CỦA MÌNH.

TỐI WA CÓ NGHỊCH 1 CHÚT TAO 3 ACC MỚI CÀY THỬ, GÕ 808 CODE SAI CÓ 4 CODE, 3 ACC ĐỀU PRI 0. HIHI
ĐIỀU ĐÓ CHỨNG TỎ MÚN ĐÁNH CHO PRI GIẢM CÁC BẠN FAI CHÕ THẬT 9 XÁC + ĐỪNG ĐỄ TIME OUT.
NÊN CÀY VÀO BUỖI TỐI, VÌ LÚC NÀY ACC PRI CAO LOAD RẤT ĐỀU. CỨ 15' LÀ ĐIỂM CẬP NHẬT 1 LẦN CŨNG LÀ LÚC PRI CŨNG CẬP NHẬT.
MÚN ACC MỚI XUỐNG PRI THÌ CÁC BẠN GÕ KHOẢNG 250-300 CODE.
SHOW CÁI HÌNH :binhsua123:

GIÃM PRI ĐÃ KHÓ, GIỮ PRI CÒN KHÓ HƠN, MÌNH THẤY 1 SỐ BẠN NEWBIE MUA ACC PRI 0 VỀ GÕ ĐC 1-2 HÔM BỊ TĂNG PRI, GÕ HOÀI KO XUỐNG LẠI MUA ACC KHÁC, MÌNH THẤY LÀM VẬY TỐN KÉM WA. CÁC BẠN NHỚ LÀ ACC MỚI NẾU GÕ KO CẬN THẬN RẤT DỄ TĂNG PRI.
PRI THƯỜNG NHẢY RẤT ĐIÊN, ACC MỚI GÕ ÍT CODE THÌ THƯỜNG THƯỜNG PRI NHẢY TOÀN TỪ 0 LÊN 4 :))
NÊN CÁC BẠN CHỊU KHÓ ACC MỚI NÊN ĐÁNH CẬN THẬN, NHÌU CODE RỒI THÌ NẾU CÓ NHÃY PRI THÌ CAO LẮM CŨNG CHỈ NHẢY 1 PRI.
VỚI LẠI KHI LOG ACC LÀM VIỆC CÁC BẠN NÊN LÀM KHOẢNG 1-2 TIẾNG, ĐỪNG LOG ZO OUT RA LIÊN TỤC. LÀM VẬY KO NHỮNG BỊ TĂNG PRI MÀ CÒN CÓ NGUY CƠ BỊ ADMIN BAN ACC :D
NẾU ĐANG GÕ MÀ SOFT BỊ LỖI TỰ OUT THÌ CÁC BẠN NÊN ĐỄ KHOÃNG 15' SAU RỒI MỚI ZO LẠI. NẾU ZO LẠI MÀ VẪN GẶP TRƯỜNG HỢP OUT RA NỮA THÌ TUYỆT ĐỐI KO NÊN VÀO NỮA. VÌ SOFT ĐANG CÓ VẤN ĐỀ, CÁC BẠN LOG VÀO RẤT DỄ BỊ TĂNG PRI.
CÁC BẠN NÊN NHỚ THAM KHẢO DIỄN DÀN MÌNH 1 SỐ MẪU CAPTCHA KHÓ, CŨNG NHƯ TÌM KIẾM TRÊN MẠNG,
NÊN NHỚ LÀ:
+ Gõ phân biệt hoa thường và số
+ Không gõ ký tự đặc biệt (. ; ' " ? ! + = - [ @ # $ % * )
+ Code lỗi hoặc không đúng thì error, chữ nào thấy thì đánh ko đánh bậy,
Hình ảnh gõ chữ tiếng anh (vd: hình chiếc xe hơi = car , không biết nhấn error bỏ qua)
+ Gặp code lỗi gõ ?
+ Hình màu đen gõ black
+ Ảnh trống gõ blank
+ ảnh con mèo: cat
+ ảnh cái xe: car
+ ảnh màu trắng: white

ĐÂY LÀ CÁC LÝ DO MÀ THƯỜNG BỊ KHÓA ACC
Khi đăng nhập làm, không thấy code load thì out ra liền, làm vài lần -> khóa
Đánh sai nhiều -> khóa
Đánh sai ít và chậm -> hạ độ ưu tiên
ID banned bạn vẫn login bình thường, làm được 4,5code rồi im luôn. Lần sau đăng nhập cũng vậy, tiền thì đương nhiên không lên.
ID banned thì không thể rút tiền về.

AC AC MỆT WA, THÔI SHOW TẤM HÌNH, ĐÓ H LÀM ĐC GẦN 3 THÁNG, 2 ACC CHÍNH TRONG ĐÓ CÓ 1 ACC CHỦ GROUP MỖI ACC ĐÁNH ĐC 100 000 CODE NHỮNG CHĨ SAI CÓ 1500+ CODE (1.5%)
HIHI, ACC BỊ ĐÚNG Ở PRI 1 LUN, LÀM ĐŨ MỌI CÁC MÀ VẪN KO BỊ TĂNG HAY XUỐNG PRI. HIHI KO BIẾT ACC NÀY BÁN ĐC NHIU TA :binhsua166:

THÔI KO DÀI DÒNG NỮA, MÌNH SHOW 1 SỐ MẪU CAPTCHA KHÓ CHO CÁC BẠN THAM KHẢO, MẪU NÀY LÀ MÌNH LẤY TỪ ACC CỦA MÌNH, ACC ĐÁNH ĐÚNG 100% NHA. NẾU CÓ J SAI SÓT MONG BÀ CON BÕ WA CHO.

collaburate

Hero
Verified
Reactions
414
MR
0.037
Chat with me via Skype
bài viết bổ ích, có mấy mẫu captcha tui nhìn không ra mà bạn kêu đúng cũng chịu thua luôn như cái chữ kaxnot đó.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
Topic rất có ý xây dựng, đừng đặt mình vị trí pro mà ở vị trí newbie sẽ thấy bài viết này rất có ích, thanks chủ topic nhé, mình sẽ sticky bài này lên, mọi ý kiến đóng góp thêm đều được hoan nghênh và bài spam thì chủ nhân sẽ đi nghỉ mát nhé !

sa.n

Hero
Reactions
375
MR
0.000
mình ấn f5 nó cũng xuống pri 0 =))~ thế mới bựa
soft nhà mìg thì cứ 5 10p lại logout mà chả sao out ra mìg lại vào
cứ thế mà chiến chả có chuyện gì pri 9 mìg vẫn gõ b.t load khéo còn nhank hơn pri 0 í chứ
lên mìg khôg cần pri 0 làm gì cả

mình ấn f5 nó cũng xuống pri 0 =))~ thế mới bựa
soft nhà mìg thì cứ 5 10p lại logout mà chả sao out ra mìg lại vào
cứ thế mà chiến chả có chuyện gì pri 9 mìg vẫn gõ b.t load khéo còn nhank hơn pri 0 í chứ
lên mìg khôg cần pri 0 làm gì cả

Ông này chém ghê nhỉ?

squall18

Junior
Reactions
55
MR
0.001
id trên 100k codes sẽ rất khó tăng pri :). Theo kn mình ( 2 id 170k) . Mới log vào đánh bị rớt mạng thì chỉ bị tắng từ pri 0 > pri 1

MrGonNT

Senior
Reactions
195
MR
0.074
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình mới tạp gõ 5 acc mà nó ra thế này. Nhiều nhất chỉ có sai 0.04% trên tổng PIC
Got total Done total Priority Dismiss Images
218 211 8 View
196 195 4 View
239 229 8 View
224 217 8 View
207 199 8

Có ai biết vì sao ko????

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics