Ask Cách gửi mail để phục hồi lại kênh @@

viaiem

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chào các bác! Chuyện là thế này. E có tk Gmail lập đc 3 kênh nhưng trong đó có 1 kênh bị gắn cờ thế là bây h không truy cập đc kênh nào cả (2 kênh còn lại không bị sao cả vì search lại trên youtube - 2 kênh đó vẫn sống). Mong các bác giúp e với

team mình giúp bạn vào lại 2 channel đó cho mình k biết cách giải thích nên chỉ team thôi

rút kinh nghiệm 1 gmail 1 kênh thôi :D cũng mới up mấy clip lên hôm kia, cũng được gần 200 view rồi :D mà bạn nào biết làm thế nào để khi xem tập 1 clip của mình thì bên phải , sẽ hiện video tập 2 3 không . ko biết tag hay chỉnh kiểu gì để xem được như vậy nhỉ :(

vậy mình nên làm mỗi mail 1 kênh hả m.n ? ? Mình mới tập tè !
ko nhất thiết phải vậy nó banned channel nào thì té channel đó thôi những channel khác nếu ko bị nó sờ đến thì vẫn sống

ko nhất thiết phải vậy nó banned channel nào thì té channel đó thôi những channel khác nếu ko bị nó sờ đến thì vẫn sống
bro biết về youtube chỉ giáo hộ vấn đề ở trên với :(

nếu muốn thì cứ pm yahoo mình mình giúp bạn vào lại 2 channel đấy, còn nếu bạn sợ lộ channel thì thôi đừng pm mình nc mất tg lắm, vì mình ko biết giải thích làm sao, vì hôm đấy mình nghịch mãi mới ra nên cũng chả nhớ thứ tự để giải thích :) chỉ biết làm cho nó vào đc :D

nếu muốn thì cứ pm yahoo mình mình giúp bạn vào lại 2 channel đấy, còn nếu bạn sợ lộ channel thì thôi đừng pm mình nc mất tg lắm, vì mình ko biết giải thích làm sao, vì hôm đấy mình nghịch mãi mới ra nên cũng chả nhớ thứ tự để giải thích :) chỉ biết làm cho nó vào đc :D
chỉ cần cứu đc mình sẽ hậu tạ

mình bị die kênh phụ, kênh chính không chơi, và nó chi khóa 2 kênh bật kiếm $ thôi, chắc do mình up lên nhiều video cùng lúc quá
2 channel của bạn bị báo ngừng hoạt động luông r đúng ko ? nếu vậy thì đã ra đi rồi cứu kiểu gì ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back