cách khắc phục qua cơn diên loading của thằng pix!!

mylove876530

Senior
Reactions
408
MR
0.002
hì! mình mới vô tình và test một số lần hi vọng là nó không trùng hợp!:binhsua75:

hẳn ai cũng biết hình này rồi nhỉ
các bạn cứ log ID vào làm bình thường đến khi cảm thấy code không ra hoặc bị loading cả bên pri thi bạn chọn vào add và chọn vào 1trong 3 SV để nó hiện ra đoạn code thì bạn sẽ thấy điều kỳ diệu hì hì!

đang gõ bị loading thì bật khung login lên chọn 1 trong 3 sever để nó hiện capcha lên rồi sẽ hết loading :binhsua78:

mình test sáng giờ rồi không còn hiên tượng bị loading bên pri và balance hoặc nếu nó bị thì mình làm như cách trên thì nó sẽ bình thường.
vì mình nghĩ như vậy chỉ là 1 cách test xem thử trang PIX vào được hay không:binhsua95:

mình lập topic này nhiều bạn đọc xong chắc cho là nhảm nhí và khùng :binhsua74: mục đích của mình chỉ để anh em cùng nhau test để anh em cùng nhau qua các nạn điên này thôi anh em đừng chém nhé!

thanks mọi người đã đọc:binhsua83:

Last edited by a moderator:
đọc không hiểu lắm . nói rõ tí được không chủ thớt
trong lúc bạn làm nó bị loading thì bạn chọn add rồi chọn sv để kiêm tra web pix nó có vào được hay không.mỗi lần loading mình làm thế thì nó ra code ào ào không biết có mê tín không nữa hì hì:binhsua95:

trong lúc bạn làm nó bị loading thì bạn chọn add rồi chọn sv để kiêm tra web pix nó có vào được hay không.mỗi lần loading mình làm thế thì nó ra code ào ào không biết có mê tín không nữa hì hì:binhsua95:
để tối nay thử xem thế nào, thanks chủ thớt:D

có kiểu loading do code ra chậm thì ko nói làm gi
còn khi loading tất cả các cột: số code, Pri ... thì làm như bạn nói hả chủ thớt

có kiểu loading do code ra chậm thì ko nói làm gi
còn khi loading tất cả các cột: số code, Pri ... thì làm như bạn nói hả chủ thớt
thường mình bị như thế thì mình out để tránh trường hợp bị ban.nhưng hôm nay làm theo cách mình nói thì nó lại không bị loading lâu như trước nữa:binhsua83:
umh bạn làm thử chọn 1 trong 3 sv để nó hiên ra code.cũng giống như mỗi lần mình bị can't submit thì mình vào web pix kiểm tra vậy đó.thì ADD ID cũng như vào web rồi mà!
mình thấy log 12ID mà code ra lèo phèo mặc dù dùng mạng cáp quang nên làm kiểu đó thì code ra ào ào cứ chọn 3 sv lần lượt code bên add ra thì code bên mình làm cũng ra quá trời luôn.không biết có trùng hợp không nữa nhưng sáng giờ mình test kiểu này thì thấy có code đánh dài dài chứ không ngồi 10s/1code như hôm trước:binhsua87:

---------- Post added at 05:17 PM ---------- Previous post was at 05:15 PM ----------

lúc đăng nhập đó hả bạn :D tôi tưởng lúc đang gõ hì hì . thanks bài viết

đang gõ bạn à:binhsua95:

log vào soft 15 id . 5 cái sv pixprofit . 5 cái pixandpro . 5 cái pixtyper . log 3 sv cùng lúc có sao không các bác

15id thì không sao đâu bác... log thêm khoảng 10 cái nữa mới có sao... time out không kịp gãi ngứa luôn đó... :binhsua15:

Tức là đang gõ bị loading thì bật khung login lên cho hiện capcha đăng nhập là ok hả chủ thớt :D

cũng là 1 cách hay ......:binhsua78:

Tức là đang gõ bị loading thì bật khung login lên cho hiện capcha đăng nhập là ok hả chủ thớt :D

ưm mình làm sáng giờ thấy khá good!nhất là chọn cái sv 1 và nó loading 1 chút xíu rồi hết chứ không lâu như hồi trước!:binhsua83:

sao kì, sao mình làm mà nó vẫn cứ loading miết :binhsua74:

thế này thì pause bao lâu cũng đc.vì bình thường pause khoảng 15 phút play lại thì toàn loading hết.thanks chủ thread!!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week