Cách kiếm tiền chưa được chia sẻ trên MMo4me

Status
Not open for further replies.

chetdiem

Banned
Reactions
153
MR
0.000
Như chữ kí của mình nhé, nói không với captcha, offer, ptc, ptu, ptd... Những việc đó làm rất mệt mà chẳng biết có kiếm đủ ăn qua ngày hay không. Mình biết trong này có rất nhiều bạn đang là sinh viên hoặc là sinh viên đã ra trường nhưng chưa xin được việc, các bạn vẫn đang mò mẫm trong thế giới này mà vẫn chưa biết đi đâu về đâu, làm sao để kiếm tiền mà khỏi phải xin tiền ba má. Mình cũng từng trong hoàn cảnh đó nên mình rất hiểu.
Để mình kể cho các bạn nghe câu chuyện của mình. Thời sinh viên cũng đã từng lặn lội hết diễn đàn kiếm tiền online này đến diễn đàn kiếm tiền online khác, cũng từng một thời gõ captcha đến 2,3 giờ sáng, cũng từng click quảng cáo rồi ngồi chờ đợi hết 20-30 giây để kiếm 0.00 mấy đô lẻ, cũng từng đọc rất nhiều những bài viết với lời dụ dỗ ngon ngọt để đăng kí kiếm tiền theo 1 link trong bài viết, mãi về sau mới hiểu ra mấy thằng viết bài chỉ nhằm mục đích tuyển ref cho nó. Rồi mình đâm ra chán nản và bỏ MMO, mặc dù hồi đó đến cái tài khoản Paypal còn chưa có. Sau gần nửa năm bỏ MMO, trong thời gian ấy mình bắt đầu quan tâm đến tiếng Anh, dành nhiều thời gian để đến các trung tâm giao tiếp, hầu hết mọi trung tâm anh ngữ ở Hải Phòng mình đều học hết và có một mối quan hệ rất rộng với những thày cô giáo người nước ngoài dạy ở các trung tâm đó, từ những các thày cô giáo đó mình bắt đầu mở rộng mối quan hệ với bạn bè của họ. Do đó khả năng tiếng Anh của mình cũng được cải thiện không ngừng. Rồi một ngày nọ, là một buổi trưa hè năm ngoái, một ngày đã chính thức thay đổi cuộc đời mình và thay đổi suy nghĩ của mình trong việc định hướng nghề nghiệp cho tương lai. Hôm đó mình đến nhà một người bạn người Úc, cậu ấy thuê nhà ở Hải Phòng, mình biết cậu ấy thông qua một người thày bên trung tâm anh ngữ mình học. Khi bước chân vào nhà thì thấy cậu ấy đang ôm laptop và hì hục làm gì đó có vẻ rất chăm chú ở phòng khách. Mình chỉ hỏi : " Hi dude, just drop by saying hi,what're u doing that's so attentively man? Cậu ấy bảo mình ngồi đi và đợi cậu ấy một chút. 5 phút trôi qua, cậu ấy vẫn tập trung vào cái laptop. Cuối cùng cậu ấy cũng xong, mình bắt đầu tò mò và hỏi lại lần nữa cậu ấy đang làm gì mà có vẻ chăm chú thế. Thì cậu ấy hỏi mình có biết MMO là gì không, thì mình nói là không và mình hỏi cậu ấy giải thích cho mình hiểu. Cậu ấy bắt đầu kéo mình xem trên màn hình laptop của cậu ấy việc cậu ấy đang làm và hỏi mình có muốn tham gia không. Mình đã đồng ý và chính thức nghe cậu ấy chỉ dạy, chỉ trong 30 phút mình đã hiểu cách kiếm tiền. Bắt đầu từ hôm đó, mình bắt đầu áp dụng cách kiếm tiền này, từ 5$/1 ngày dần dần sau 2 tuần tăng lên 6$,7$/1 ngày, rồi cứ thế mình bức phá doanh thu. Tuy doanh thu không lớn nhưng đối với người thất nghiệp như mình thì nó quả là một con số đáng mơ ước. Mà công việc thì có khó khăn lắm đâu, nhàn lắm, thích làm lúc nào trong ngày cũng được, càng chăm chỉ thì càng kiếm được nhiều, ngày làm mấy tiếng cũng được, thích thì làm không thích thì để đó, $ vẫn cứ tăng dần.

Và hiện tại mình đã có một công việc văn phòng ổn định, ngày cũng ngồi máy tính suốt, toàn ngồi ở công ty chém gió facebook, lướt web đọc báo, cuối tháng lĩnh lương nên công việc kiếm tiền MMO hiện nay mình cũng lười đi rồi, không còn nhiệt huyết như hồi sinh viên nữa.
Lần trước mình lập topic bán hướng dẫn kiếm tiền, rồi nhiều bạn vào nói bậy quá nên mod đóng topic đó. Trong topic đó mình cũng nói rõ lý do vì sao mình bán chỉ với giá 200k, mình cũng nhắc lại luôn, 200k này đối với mình chả đáng là bao, mình lấy số tiền này nhằm mục đích tránh làm mất giá trị của trang web đó, trang web đó mà cứ đem share free thì rồi một ngày nó cũng nát như những site khác.
Những ngày qua có khá nhiều bạn email cho mình hỏi mua hướng dẫn, mình cũng đã rất nhiệt tình chỉ bảo, các bạn ấy đều đang âm thầm kiếm tiền theo cách của mình( à không cách của anh bạn người Úc kia chỉ cho mình). Và nhiều bạn còn email cảm ơn vì đã giúp các bạn ấy tìm được đúng con đường đi trong thế giới MMO này.

Hôm nay mình viết thật tâm nhé. Xin lỗi các bạn vì bài viết hơi dài
À, mình cho topic này vào mục Chat vì mình không biết cho vào mục nào cho hợp lý nhé.

Đây là một số bạn mua hướng dẫn của mình, nếu mà mình scam thì giờ đã chẳng còn ngồi đây viết topic này đâu.
Còn nhiều bạn nữa, mình chỉ xin liệt kê 1 vài bạn thôi nhé
Cũng nói luôn với các bạn, cách kiếm tiền của mình không bao giờ bị sập nhé, trừ khi trái đất ngừng quay thì khi đó nó mới sập. Và trong diễn đàn mmo4me này chỉ có mình là biết các thủ thuật kiếm tiền trong site này nhé.

Mình nhắc lại: đây không phải là cách kiếm tiền trên Youtube hay bất kì hình thức kiếm tiền nào được chia sẻ trên mmo4me nhé

Email của mình vẫn là [email protected] nhé

Rất vui được làm quen với các bạn

Chú ý: đây không phải topic bán tút các bạn nhé, mình chỉ có đôi lời tâm sự thật lòng thôi :(:(:(

hịc cho free em đi bác sáng nói nhận đệ mà :D

Tò mò và thích thú vì câu này :"cách kiếm tiền của mình không bao giờ bị sập nhé, trừ khi trái đất ngừng quay thì khi đó nó mới sập" :)

rất tự tin Và trong diễn đàn mmo4me này chỉ có mình là biết các thủ thuật kiếm tiền trong site này nhé.

rất tự tin Và trong diễn đàn mmo4me này chỉ có mình là biết các thủ thuật kiếm tiền trong site này nhé.
mình luôn tự tin mà

hỳ. mình hiểu bạn nói gì rồi. "Cứ làm theo mình, các bạn sẽ kiếm được tiền" có nghĩa là cứ làm ng khác tò mò bạn sẽ kiếm đc tiền. :D

Viết ngắn viết dài viết xuôi viết ngược thì chốt lại , thím có vẻ thấy bán tut kiểu này kiếm được vì nó mà quá điên đảo lên rồi , bình tĩnh nhìn lại vấn đề đi , tui theo thím khắp các topic war nhau đến mệt , và nói lun cái topic này thì cũng là để .... làm rì vs cái 200k và cách kiếm tiền mà mình bác biết thôi , nói thật mình em biết mà kiếm được thì em cũng chẳng viết ra để nó thêm nát đâu.nói vậy tự hiểu rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week