Request Cách mua Paypal tránh bị Dis

dangkihopthu

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Chào mọi người
Mình chưa có nhiều kinh nghiệm chơi Paypal. Nay muốn mua một số $ mà sợ bị dis. Có bạn nào chỉ giúp mình cách tạo hóa đơn hay gì gì đó tránh bị dispute khi gặp scam không?
Cảm ơn

kiếm những người uy tín mà mua ấy cậu... cần j bang chứng j

Ừ nhưng đôi khi mình cần cái gì đó chắc chắn. Bạn nào biết thì chỉ mình cách với nhé. Tạo hóa đơn hay gì đó mình không rõ.
Cảm ơn

thêm memo vào sau như sau ví dụ lúc người khác chuyển nói họ thêm memo là: "This's only gift for my friend. I will not dis... him (her)..."
cách này hay nè, mới thấy lần đầu, có ai thử cách này chưa :D

muốn không bị dis. thì sau khi người send chuyển pp xong bảo nó dis sau đó bảo nó tự close dis lại luôn . rồi khi đó mới trả tiền. khi đó sẽ không dis đc nữa.

Title: Payment for Tool SEO Web + design my website, i'm understand this purchase is final and NON-REFUNDABLE !
Memo:
Thank you so much, i'm very satisfied, I am very happy ^_^ !
I'm understand this purchase is final and NON-REFUNDABLE, I'm sure I will not claim or dispute this amount !!
I'm accept any punishment from PayPal if I'm greed open dispute !!!

Chào mọi người
Mình chưa có nhiều kinh nghiệm chơi Paypal. Nay muốn mua một số $ mà sợ bị dis. Có bạn nào chỉ giúp mình cách tạo hóa đơn hay gì gì đó tránh bị dispute khi gặp scam không?
Cảm ơn
Minh co the gap mat giao dich truc tiep ne,minh o HCM.

Title: Payment for Tool SEO Web + design my website, i'm understand this purchase is final and NON-REFUNDABLE !
Memo:
Thank you so much, i'm very satisfied, I am very happy ^_^ !
I'm understand this purchase is final and NON-REFUNDABLE, I'm sure I will not claim or dispute this amount !!
I'm accept any punishment from PayPal if I'm greed open dispute !!!
chẳng ăn thua đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back