Ask Cách nhận tiền khi đủ 100$??

lion5893

Junior
Reactions
3
MR
0.002
Tài khoản của mình đã đủ 100$ nhưng không nhận được thông báo gì. Cho mình hỏi là nó có thông báo gì không vậy?? Và làm thế nào để rút đây?? Mình chỉ biết là đến ngày 15 nó mới cho rút phải không??

Tài khoản của mình đã đủ 100$ nhưng không nhận được thông báo gì. Cho mình hỏi là nó có thông báo gì không vậy?? Và làm thế nào để rút đây?? Mình chỉ biết là đến ngày 15 nó mới cho rút phải không??
Cậu đã nhận được PIN của họ gửi khi cậu đạt được 10$ chưa?

tháng này đủ 10$ thì sáng tháng sau ( ngày 12) sẽ hold và bắt đầu gửi mã pin về địa chỉ của bạn, nơi dễ nhận thì ngày tháng sau sẽ nhận đc, lúc đó nhập pin và cuối tháng đó sẽ có tiền

Cậu đã nhận được PIN của họ gửi khi cậu đạt được 10$ chưa?
mình nhận được rồi. Mình nạp pin vào rồi nhưng mà lúc đó nó báo các kỹ sư đang xử lý lỗi này. Chẳng bik là đã thành công chưa nữa hjx. Mã pin mình vẫn giữ mà

tháng này đủ 10$ thì sáng tháng sau ( ngày 12) sẽ hold và bắt đầu gửi mã pin về địa chỉ của bạn, nơi dễ nhận thì ngày tháng sau sẽ nhận đc, lúc đó nhập pin và cuối tháng đó sẽ có tiền
mình nhận được pin từ khi đủ 10$ rùi mà. Bây giờ đủ 100$ rồi thì mình muốn biết cách nhận tiền ra sao mà.

1 ngày tớ chỉ được 50 lượt wiew ^^:rolleyes:
ko biết khi nào đươc 10$ nữa ^^
xai view2.be di, ban se dc nhiu hon the, view2.be la cach trao doi luot view cho nhau ban view cho video nguoi khac de kiem coin sau do lay coin nay de mua view cho video cua chinh ban, hinh thuc nay choi rat song phang

1 ngay to kiem dc tu 400 den 500 luot, hien chi vay thoi, moi thang kiem den 12000 luot view va hon the nua

google nhé, support nó có đủ cả
trong hướng dẫn có phần này:
Tôi đăng ký thanh toán qua Western Union như thế nào?
Để nhận thanh toán của bạn bằng Chuyển tiền nhanh qua Western Union, hãy hoàn tất các bước sau.

1. Đăng nhập vào tài khoản của bạn tại www.google.com.vn/adsense.
  2. Trên tab Trang chủ, hãy truy cập trang Thanh toán.
  3. Trong trình đơn thanh bên trái, hãy nhấp vào Cài đặt thanh toán.
  4. Nhấp vào 'Thêm hình thức thanh toán mới' dưới tiêu đề 'Cài đặt thanh toán'.
  5. Chọn nút radio Western Union .
  6. Nhấp vào Tiếp tục.
  7. Xác minh rằng tên chuyển tiền là chính xác.
  8. Nhấp vào Lưu thay đổi để lưu hình thức thanh toán của bạn.
Nhưng mình vào đây rồi https://www.google.com/adsense/app#home thì không biết truy cập trang thanh toán như ở bước 2 như thế nào cả?? Bạn giúp mình với.

trong hướng dẫn có phần này:
Tôi đăng ký thanh toán qua Western Union như thế nào?
Để nhận thanh toán của bạn bằng Chuyển tiền nhanh qua Western Union, hãy hoàn tất các bước sau.

1. Đăng nhập vào tài khoản của bạn tại www.google.com.vn/adsense.
  2. Trên tab Trang chủ, hãy truy cập trang Thanh toán.
  3. Trong trình đơn thanh bên trái, hãy nhấp vào Cài đặt thanh toán.
  4. Nhấp vào 'Thêm hình thức thanh toán mới' dưới tiêu đề 'Cài đặt thanh toán'.
  5. Chọn nút radio Western Union .
  6. Nhấp vào Tiếp tục.
  7. Xác minh rằng tên chuyển tiền là chính xác.
  8. Nhấp vào Lưu thay đổi để lưu hình thức thanh toán của bạn.
Nhưng mình vào đây rồi https://www.google.com/adsense/app#home thì không biết truy cập trang thanh toán như ở bước 2 như thế nào cả?? Bạn giúp mình với.
à đây tìm được rồi. ấn vào chỗ bánh răng. vl thật mò mãi mà không thấy. vãi cái giao diện này @@

thằng bạn mình bảo là 1 kênh youtube bị tắt chức năng kiếm tiền thì tài khoản GA cũng bị tắt chức năng kiếm tiền phải không??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week