Cách nói chuyện của staff Member Vgroupbosskiet

Status
Not open for further replies.

thienhavbt

Banned
Reactions
31
MR
0.000

Tôi chẳng liên quan gì đến vụ banned của các bạn . Nhưng cách mà bạn này comment nghe hay quá . Thích là banned. Nói chối tai . BQT thì to à. Ko đúng mà banned thì chỉ có ăn shit vào mặt thôi. Cái gì cũng phải đúng . Công an còn phải có chứng cứ chứ nói gì đến các Sếp MMO . Chưa hẳn những đứa có khả năng nó scam. Mà đứa không có khả năng lại scam đấy. Đừng nhìn avatar với name mà bắt hình dong. Ko đúng đâu .
Thân !
Cảm thấy tôi nói sai . Cứ banned

Tôi chẳng liên quan gì đến vụ banned của các bạn . Nhưng cách mà bạn này comment nghe hay quá . Thích là banned. Nói chối tai . BQT thì to à. Ko đúng mà banned thì chỉ có ăn shit vào mặt thôi. Cái gì cũng phải đúng . Công an còn phải có chứng cứ chứ nói gì đến các Sếp MMO . Chưa hẳn những đứa có khả năng nó scam. Mà đứa không có khả năng lại scam đấy. Đừng nhìn avatar với name mà bắt hình dong. Ko đúng đâu .
Thân !
Cảm thấy tôi nói sai . Cứ banned
cũng thấy nhức nhối với mấy ông
MOD kiểu này

Thật sự là ngay từ đầu sau 10 ngày tham gia forum mình đã có thiện chí gửi mail cho BQT để verify thông tin cá nhân cộng đóng tiền BH để giao dịch nhưng admin bảo mình cần hoạt động thêm 1 thời gian nữa hoặc có 3 member verify bảo lãnh cho mình

Ai cũng muốn làm ăn đàng hoàng và chân chính cả

Mod @linhxomqt là người hiểu rõ sự tình câu chuyện nhất . Tội của mình ko đáng bị band forever và mình muốn BQT xem xét lại 1 lần nữa cho mình cơ hội đóng BH và làm ăn trên forum

Mong BQT xem xét lại vấn đề 1 cách khách quan hơn nữa và có cái nhìn khách quan hơn về newbie

Lịch sử giao dịch với trên dưới 50 người mình chưa scam ai xu nào mặc dù số đông các bạn ấy gửi tiền trc cho mình và với thiện chí verify thông tin cá nhân + đóng tiền BH ngay từ những ngày đầu vào forum thì mình ko phải có ý định SCAM gì đâu ạ chỉ mong được làm ăn mua bán đàng hoàng chứ ko như mod Kiệt đang nghĩ

Một lần nữa mong được xem xét lại trường hợp nick exchangemoney2015

Hiện tại sáng nay mình đã gửi đủ info để verify nick mình ( thời điểm trước khi bị band nick )

Nói chung là BQT cần xem xét lại tất cả các thành viên trọng BQT .

Thật sự là ngay từ đầu sau 10 ngày tham gia forum mình đã có thiện chí gửi mail cho BQT để verify thông tin cá nhân cộng đóng tiền BH để giao dịch nhưng admin bảo mình cần hoạt động thêm 1 thời gian nữa hoặc có 3 member verify bảo lãnh cho mình

Ai cũng muốn làm ăn đàng hoàng và chân chính cả

Mod @linhxomqt là người hiểu rõ sự tình câu chuyện nhất . Tội của mình ko đáng bị band forever và mình muốn BQT xem xét lại 1 lần nữa cho mình cơ hội đóng BH và làm ăn trên forum

Mong BQT xem xét lại vấn đề 1 các khách quan hơn nữa và có cái nhìn khách về newbie

Lịch sử giao dịch với trên dưới 50 người mình chưa scam ai xu nào mặc dù số đông các bạn ấy gửi tiền trc cho mình và với thiện chí verify thông tin cá nhân + đóng tiền BH ngay từ những ngày đầu vào forum thì mình ko phải có ý định SCAM gì đâu ạ chỉ mong được làm ăn mua bán đàng hoàng chứ ko như mod Kiệt đang nghĩ

Một lần nữa mong được xem xét lại trường hợp nick exchangemoney2015

cái gì cũng có 2 mặt, được lòng người này có thể mất lòng người khác. Vụ mem mới không đc tham gia bảo hiểm là xuất phát từ ý muốn của rất rất nhiều mem do trước đây (khi chưa có quy định mem mới ko đc tham gia bao hiểm) có rất nhiều nick (có thể chỉ là 1-2 người) mới lập xong đóng bảo hiểm rồi giao dịch với nhiều người cùng lúc để scam (tổng số tiền giao dịch > số đóng bảo hiểm). Nhớ ngày đó liên tiếp có nhiều vụ như thế nên các mem mới kêu gào forum cần xiết chặt hơn việc cho mem mới tham gia bảo hiểm, có thời gian thì bạn tìm lại các bài cũ sẽ thấy. Cá nhân mình nghĩ cái này ok, tuy có bất tiện cho ai đó (ví dụ bạn) nhưng cũng ko phải vấn đề quá lớn, vì nếu có nhu cầu thực sự thì việc chờ đợi 1 thời gian cũng ko sao, làm ăn lâu dài ổn định chứ sồn sồn thì cũng ko hay. Ví dụ bạn là ai mà mới vào mmo đã biết và muốn tham gia bảo hiểm, hay bạn chính là ai đó đã từng tham gia mmo nhưng bằng nick khác, tại sao giờ phải dùng nick mới lập,...

cái gì cũng có 2 mặt, được lòng người này có thể mất lòng người khác. Vụ mem mới không đc tham gia bảo hiểm là xuất phát từ ý muốn của rất rất nhiều mem do trước đây (khi chưa có quy định mem mới ko đc tham gia bao hiểm) có rất nhiều nick (có thể chỉ là 1-2 người) mới lập xong đóng bảo hiểm rồi giao dịch với nhiều người cùng lúc để scam (tổng số tiền > số đóng bảo hiểm). Nhớ ngày đó liên tiếp có nhiều vụ như thế nên các mem mới kêu gào forum cần xiết chặt hơn việc cho mem mới tham gia bảo hiểm. Cá nhân mình nghĩ cái này ok, tuy có bất tiện cho ái đó (ví dụ bạn) nhưng cũng ko phải vấn đề quá lớn, vì nếu có nhu cầu thực sự thì việc chờ đợi 1 thời gian cũng ko sao, làm ăn lâu dài ổn định chứ sồn sồn thì cũng ko hay.
nhưng giờ mình đang đối diện với nguy cơ bị band nick forever với lý do là : " CHÚNG TÔI CÓ QUYỀN BANNED BẤT CỨ AI MÀ CHÚNG TÔI THẤY CÓ KHẢ NĂNG SCAM CAO "

nên mình muốn BQT xem xét lại trường hợp của mình với đầy đủ thiện chí như thế mình ko đáng bị band forever vậy ạ
ngay cả nick clone này cũng sẽ bị band sớm muốm
tức là mình ko có con đường nào để làm ăn trên forum nữa luôn ạ

Mong được BQT tạo cơ hội cũng như để cho mình 1 con đường sống ạ

Làm cái gì cũng phải đúng, sai đuổi

mình hiểu ý bạn và cũng đồng tình với bạn ko phải vì bạn đang thiên vị hay đứng về phía mình

chắc sẽ rất ít người chấp nhận được lý do band nick chỉ vì nick có khả năng scam cao . band theo linh tính như thế thì mem ko khâm phục dc ạ

trong khi đâu phải ai cũng giống ai , có người này người nọ chứ sao lại vơ đũa hết cả nắm vậy được

cái gì cũng có 2 mặt, được lòng người này có thể mất lòng người khác. Vụ mem mới không đc tham gia bảo hiểm là xuất phát từ ý muốn của rất rất nhiều mem do trước đây (khi chưa có quy định mem mới ko đc tham gia bao hiểm) có rất nhiều nick (có thể chỉ là 1-2 người) mới lập xong đóng bảo hiểm rồi giao dịch với nhiều người cùng lúc để scam (tổng số tiền giao dịch > số đóng bảo hiểm). Nhớ ngày đó liên tiếp có nhiều vụ như thế nên các mem mới kêu gào forum cần xiết chặt hơn việc cho mem mới tham gia bảo hiểm, có thời gian thì bạn tìm lại các bài cũ sẽ thấy. Cá nhân mình nghĩ cái này ok, tuy có bất tiện cho ai đó (ví dụ bạn) nhưng cũng ko phải vấn đề quá lớn, vì nếu có nhu cầu thực sự thì việc chờ đợi 1 thời gian cũng ko sao, làm ăn lâu dài ổn định chứ sồn sồn thì cũng ko hay. Ví dụ bạn là ai mà mới vào mmo đã biết và muốn tham gia bảo hiểm, hay bạn chính là ai đó đã từng tham gia mmo nhưng bằng nick khác, tại sao giờ phải dùng nick mới lập,...
em vào forum ko có biết vụ bảo hiểm đâu nhưng khi mua bán các thành viên forum cho em biết được ạ . vì mỗi lần qua trung gian đều tốn phí nên nếu về lâu về dài đóng Bh thì sẽ tiện hơn

nhưng giờ mình đang đối diện với nguy cơ bị band nick forever với lý do là : " CHÚNG TÔI CÓ QUYỀN BANNED BẤT CỨ AI MÀ CHÚNG TÔI THẤY CÓ KHẢ NĂNG SCAM CAO "

nên mình muốn BQT xem xét lại trường hợp của mình với đầy đủ thiện chí như thế mình ko đáng bị band forever vậy ạ
ngay cả nick clone này cũng sẽ bị band sớm muốm
tức là mình ko có con đường nào để làm ăn trên forum nữa luôn ạ

Mong được BQT tạo cơ hội cũng như để cho mình 1 con đường sống ạ

mình ko theo dõi nên ko biết vụ việc của bạn, nhưng mình nghĩ chắc phải có lý do nào đó. Còn chắc chắn ai cũng có quyền làm ăn trên forum, thậm chí là đc chào đón vì nhờ đó mà forum mới có sức sống. Tuy nhiên như mình nói ở trên cái gì cũng có 2 mặt nên đc cái này sẽ mất cái kia, có thể bạn mới vào nhưng lại có quá nhiều hành vi, giao dịch,... có nguy cơ cao cho người khác chăng ?Và trách nhiệm của người quản lý forum là phải ngăn chặn cái đó, bởi nếu ko thì sau đó nhiều người bị scam (mình ví dụ) lại quay qua kêu gào, chửi bới BQT nữa,...
Mình nghĩ làm mmo nói chung và trên này nói riêng cái chính là uy tín, chứ bảo hiểm chỉ là 1 phần, và càng sồn sồn và dựa vào cái bảo hiểm thì càng khiến mọi người nghi ngờ thôi.

Muốn hiểu sự tình câu chuyện thì mời mọi người chịu khó đọc topic này : https://mmo4me.com/threads/topic-ho-tro-tu-van-moi-van-de-lien-quan-den-pp-vn.243927/page-2
chiếu theo lý do mod band nick em vì tội fake proof ( trong topic tranh luận đó em đã edit cái ảnh chiều hôm đó và chủ động pm mod animax khóa topic đó lại rồi ) nhưng chiếu theo tình mod là người hiểu rõ vấn đề , mức độ nghiệm trọng của vấn đề hơn ai hết

nên em chỉ mong mod cùng BQT xem xét lại vấn đề 1 lần nữa
em sẽ chờ kết quả từ BQT ạ

Nói chung giống bác mua bán paypal thì phải chấp nhận cảnh limited 180 day, cũng như ở fỏrum thôi, cái gì cũng có luật cả, ko thể nào đc lòng cả 2 người 1 lúc đc.

chiếu theo lý do mod band nick em vì tội fake proof ( trong topic tranh luận đó em đã edit cái ảnh chiều hôm đó và chủ động pm mod animax khóa topic đó lại rồi ) nhưng chiếu theo tình mod là người hiểu rõ vấn đề , mức độ nghiệm trọng của vấn đề hơn ai hết

nên em chỉ mong mod cùng BQT xem xét lại vấn đề 1 lần nữa
em sẽ chờ kết quả từ BQT ạ
không thì bác mang theo số hộ khẩu cmnd .... lên chỗ ông @TKLGroup ấy, ăn nỉ ổng xác nhận cho

nếu nick exchangemoney2015 bị band forever thì e mong admin và BQT cho em dùng nick này để tiếp tục công việc kinh doanh trên forum ak . vì thật sự em chưa bao giờ scam ai xu nào . admin có thể check các topic mua bán của nick exchangemoney2015. em muốn dc dùng chính ip thật của em để buôn bán chứ ko phải trốn tránh hay che dấu ip của mình để trốn tránh hay lách luật BQT ạ . Cây ngay ko sợ chết đứng . Mong dc BQT tạo điều kiện . Chứ em ko muốn phải vào forum bằng các dụng cụ fake ip cứ như e phải trốn trui trốn lủi công an ấy .

không thì bác mang theo số hộ khẩu cmnd .... lên chỗ ông @TKLGroup ấy, ăn nỉ ổng xác nhận cho
thánh chỉ từ SHIN đã ban xuống là band forever nick mình rồi . Giờ bác linhxomqt cũng chả giúp gì được cho mình
chỉ mong cho mình dùng nick này với đúng ip thật của mình để buôn bán tiếp thôi

tay to có quyền =.=
close topic thoi thớt

tay to có quyền =.=
close topic thoi thớt
chứ sao
thằng nào vào nhà mình chơi

oke , vui vẻ

thằng nào vào nhà mình bố láo

mình chơi nó ngay đ*o cần biết nó là thằng nào, chỉ cần biết đây là NHÀ TAO, TAO CÓ QUYỀN

luật ở đâu cũng vậy thôi

Shin nên thêm câu này vào rule

tôi có thể banned bạn bất cứ lúc nào nếu có nghi ngờ scam or ....

cho khỏi ai cãi nữa

Mình phải công nhận là Forum có nhiều thành viên cực kì nguy hiểm! Các bạn xem chúng tôi Banned các bạn chúng tôi được cái gj? được tiền? :rolleyes:
Đừng so sánh chúng tôi với Công An hay quan chức nhà nước vì họ làm việc có lương đấy còn chúng tôi thì sao? Chúng tôi làm việc có lương ko? Hay là chúng tôi bỏ công sức để tạo cho các bạn có 1 Forum kiếm tiền hoạt động hiệu quả?
Còn đối với bạn thienhavbt. Nhìn vào ngày reg cái nick Forum của bạn thì mình biết bạn chẳng biết cái gì cả với những việc mình đã từng làm cho members Forum khi bị các MOD khác banned 1 cách vô lý đâu! Trước khi mở Topic phê phán ai thì xem lại mình đi! Bạn rất là nguy hiểm đấy!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week